Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตรงนี้ผ่านยังงัยครับ...DeadSpace

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตรงนี้ผ่านยังงัยครับ...DeadSpace

พึ่งมีโอกาสได้เล่นครับ เล่นแป๊ปเดียวติดไปต่อไม่ได้ละ (--")
    ทำยังงัยให้มันเชื่อม สองอันได้ครับ
    รบกวน ท่านผู้เล่นจบแล้วแนะนำด้วยครับ.....ขอบคุณครับ...

ไว้ติดตรงไหน จะมาตั้งกระทู้ถามอีกเน้อออ....(เกมส์บ้าอะไร หลอนดีชมัด)

นานเหมือนกันนะ...
    ให้เราไปเปิดตัวแรกก่อนครับ
    พอมันไกล้จะติด ก็กด C มั้งนะ แล้วยิงไปที่ท่อยาวๆนั้น
    มันจะช้าลงครับ...
    แล้วก็รีบวิ่งไปกดอีกอัน ให้มันติดพอดี ผ่านแล้วครับ

Comment

มันให้กด C แล้วดึงเข้าหากัน รูปถ่ายไม่ชัดเจน ผมเลยงง ว่าตรงไหน

Comment

กดตรงแป้นตามที่มันบอกครับ แล้วมือมันจะดึงเข้ามาต่อ ก็ให้กดปุ่มไหนผมจำไม่ได้ที่มันยิงให้มันหยุดเหมือนตอนเปิดประตูที่มันปิดเร็วๆ หนะครับ แล้วรีบเดินขึ้นไปข้างบน ไปกดปุ่มให้เครื่องมันทำงานครับ เล่นจบไปนานแล้วอะ จำไม่ค่อยได้เหมือนกันคราวๆ จะเป็นแบบนี้แหละ

Comment

ผมว่าเกมนี้ผมไม่กล้าเล่นครับ มันสยองแถมบรรยาศน่ากลัว แถมตกใจอีก ผมเป็นโรคหัวใจอ่อนอยู่นะครับ พวกเกมยิงผีผมไม่ชอบนะครับ

Comment

จำไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by spynet View Post
              นานเหมือนกันนะ...
              ให้เราไปเปิดตัวแรกก่อนครับ
              พอมันไกล้จะติด ก็กด C มั้งนะ แล้วยิงไปที่ท่อยาวๆนั้น
              มันจะช้าลงครับ...
              แล้วก็รีบวิ่งไปกดอีกอัน ให้มันติดพอดี ผ่านแล้วครับ
              Originally posted by narastaya9 View Post
              มันให้กด C แล้วดึงเข้าหากัน รูปถ่ายไม่ชัดเจน ผมเลยงง ว่าตรงไหน
              Originally posted by k_vijit View Post
              กดตรงแป้นตามที่มันบอกครับ แล้วมือมันจะดึงเข้ามาต่อ ก็ให้กดปุ่มไหนผมจำไม่ได้ที่มันยิงให้มันหยุดเหมือนตอนเปิดประตูที่มันปิดเร็วๆ หนะครับ แล้วรีบเดินขึ้นไปข้างบน ไปกดปุ่มให้เครื่องมันทำงานครับ เล่นจบไปนานแล้วอะ จำไม่ค่อยได้เหมือนกันคราวๆ จะเป็นแบบนี้แหละ
              Originally posted by sotae1234 View Post
              ผมว่าเกมนี้ผมไม่กล้าเล่นครับ มันสยองแถมบรรยาศน่ากลัว แถมตกใจอีก ผมเป็นโรคหัวใจอ่อนอยู่นะครับ พวกเกมยิงผีผมไม่ชอบนะครับ
              Originally posted by aud-1 View Post
              จำไม่ได้อ่ะ
              วันนี้ติดทำงาน...ไว้พรุ่งนี้ลองกลับไปต่อดูครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ....

(ฉากที่ ตัวเชื่อม มันเสีย ไปหนึ่งอันครับ กดสวิชต่อแล้ว มันเด๊งหลุดมาคืน)

Comment

Working...
              X