Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ LCD 19 นิ้วที่ commart ได้ใช่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ LCD 19 นิ้วที่ commart ได้ใช่มั้ยครับ

ถ้าจะซื้อ LCD 19 นิ้วที่ commart ได้ใช่มั้ยครับ เขาจะขายให้ผมใช่ป่าว เฮ้ย... ราคามันจะถูกกว่าพันพิพย์ใช่ป่าวครับ

ขอบคุณครับ

มีตังไหมล่ะครับ ถ้ามี ได้แน่นอนครับ ราคานี่ต้องเช็คน๊ะครับ มีหลายคนบ่นอยู่ว่าไม่ถูกอย่างที่หวัง

Comment

ได้ครับผมไปสอย Ben-q FP92W รบกวนว่าให้เขาเชคแบบเปิดหน้าจอให้ด้วยถ้าไม่ได้อย่าซื้อนะครับผม โดนไป 1 dot แต่เปลี่ยนได้โชคดี เปลี่ยนที่ Zeer itcity

มี SAMSUNG ดูเเลว้ไม่แจ่มเท่าไหรครับ ตัว 7790 อะครับ ดูเเล้ว Ben-q ชัดกว่า กับ philip
      LG เห็นเขาบอกว่ามาแรงแต่ทำไมไม่มีคนดูบูท เลย -*- งงเหมือนกันครับชอบอันไหนเลือกอันนั้นครับมีคนบอกไว้

Comment

ซื้อได้ครับ แต่ราคาไม่ถูกกว่าเสมอหรอกครับ บางบรูธ บางสินค้า เท่านั้นครับ ต้องเดินดูอย่างระมัดระวัง เดี๋ยวตกหลุมพลางเอาได้ง่ายๆ

Comment

ลองดูนะครับว่าคุ้มค่ารถไฟฟ้ารึเปล่าเพราะที่พันทิพย์ผมก็ว่าราคาใกล้ๆกันแถมขากลับตอนจะขึ้นรถใต้ดินต้องมาเปิดกล่องให้ยามดูอีกวุ่นวายมากๆ

Comment

บวก ลบ ดูแล้วยังไงก็ไม่คุ้มค่ารถที่จะถ่อไปซื้อถึงงาน แต่ถ้าจะไปหาอาหารตา คุ้มในระดับหนึ่งเท่านั้นครับ

ไม่รู้วันสุดท้าย พริตตี้จะลดกี่ % กะจะไปสอยซัก 2 คน

Comment

ทำไมไไม่ได้ แปลก+งงครับ

Comment

ลองดู LG 19'' ชัดสุดในบรรดานี้แล้วมั้งครับ 2000:1 ครับ ราคา6590เองครับ เป็นDVi widescreenด้วยครับ

Comment

Working...
                X