Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาให้ดูขำๆ กับความเร็วทรู 1 M (ขำไม่ออก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาให้ดูขำๆ กับความเร็วทรู 1 M (ขำไม่ออก)

จ่ายตังค์มันเดือนละเกือบพัน ได้ความเร็วเท่านี้เอง
    เข้าเวปก็ช้า ไม่ไหว ว่าจะไปลดความเร็วเหลือให้ถูกที่สุดแล้ว
    ไม่มียี่ห้ออื่นด้วย เซ็งเป็ด

โหลดจากเวบนี้ ผมเองก็ช้าเหมือนกัน หรือแทบไม่วิ่งเลย น่าจะเป็นที่ Server เขาล่ะมั๊ง... ไม่น่าเป็นที่เนต
    ของผม 2M เดือนละ 1230 (บวกภาษีแล้ว) โหลดไดรเวอร์ จากเวบของ Nvidia
    Last edited by PowerEasy; 23 Mar 2007, 23:41:11.

Comment

อ่ะ ลองไฟล์เดียวกัน เวบเดียวกัน ณ เวลา ที่ไล่เลี่ยกันกับอันแรกที่ผมดาวโหลด เห็นแล้ว... ของผมน่าเซ็งกว่ามะครับ ท่าน จขกท.....

Comment

speedTestได้เท่าไหร่ครับ

http://www.speakeasy.net/speedtest/

http://speedtest.nectec.or.th/

Comment

เทสไปที่ Server วอชิงตัน

Comment

ตามติดๆ ด้วย เทสที่ เนคเทค

Comment

http://speedtest.csloxinfo.com/

Comment

เปงกะ server ของแต่ละเว็บแน่นอน ผมเน็ต 2M ได้ประมาณ 2ร้อยกว่าแหนะ ลองเว็บเดียวกันกับท่านขยับมากะจึ่งเดียวอ่ะ

Comment

Originally posted by dears View Post
                  เปงกะ server ของแต่ละเว็บแน่นอน ผมเน็ต 2M ได้ประมาณ 2ร้อยกว่าแหนะ ลองเว็บเดียวกันกับท่านขยับมากะจึ่งเดียวอ่ะ
                  2Mb มันได้มากสุด 256 Bps ไม่ใช่หรอ ไมมันแรงจัง

Comment

Rep#8 โหลดอะไรครับ อยากรู้ส่งลิ้งมามั่งดิ

Comment

ไม่ต้องละได้ละพิมพ์ลิ้งเอาสดๆนี่ล่ะ
                      Last edited by BoM; 24 Mar 2007, 10:26:21.

Comment

สงสัยเป็นที่ Server ล่ะมั้งครับ ความเร็วเน็ตของผมชอบสวิงอ่ะ เร็วบ้างช้าบ้าง แต่ส่วนใหญ่จะเป็นกลางๆ ส่วนน้อยจะช้า เรื่องเร็วนี้ไม่ค่อยมีเท่าไหร่ เมื่อเปรียบเทียบกับความเร็วนะครับ แต่สปีดเทสของทรูได้ 800 กว่าตลอด ของ adslthailand ได้ประมาณ 700 นิดๆ
                        ตอบคำถาม โปรแกรมที่โหลดเป็นโปรแกรมสำหรับบิตทอร์แรนครับ ของหาดูครับ ผมว่าน่าใช้นะ ยิ่งสำหรับคนที่อยู่ ตจว.ด้วยแล้วยิ่งจำเป็นใหญ่เลยครับ

Comment

Originally posted by BoM View Post
                          ไม่ต้องละได้ละพิมพ์ลิ้งเอาสดๆนี่ล่ะ
                          ที่ผมโหลดหนะมันเป็นหนังเรื่องอะไรไม่รู้อ่ะ สงสัยว่าจะเรื่อง Death Note 2 มั้งครับ แต่ท่านโหลดไปมันก็แค่ part เดียวอ่ะ ไม่มีประโยชน์หรอก หนังทั้งเรื่องมันมีตั้ง 8 part (ประมาณนะ) ถ้าสนใจอยากโหลดให้หมดก็ pm มาหละกันเดี๋ยวบอกลิ้งค์ให้ครับ หรือสนใจหนังเรื่องอะไรก็บอกได้ แต่บอกแบบส่วนตัวดีกว่านะ ไม่มีแบบบิตนะครับ เครื่องที่บ้านโหลดบิตไม่ได้

Comment

แย่จริงๆ ผมก็เป็นใช้เน้ตถูย ก็เป็นงี้แหละ

Comment

ของผม 1 เมกโหลดร้อยต้นๆเองอะ

Comment

Working...
                              X