Announcement

Collapse
No announcement yet.

FATAL ERROR ในนี้มันบอกว่าอะไรเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FATAL ERROR ในนี้มันบอกว่าอะไรเหรอครับ

อาการอันแรกเป็น ตอนเปิดเว็ปดูภาพ

FATAL ERROR: Connection to database server failed.Can't create a new thread (errno 12); if you are not out of available memory, you can consult the manual for a possible OS-dependent bug

อาการอันที่สอง เป็นตอน เป็นหน้าอ Explorer อันใหม่

[1135] dbconn: mysql_connect: Can't create a new thread (errno 12); if you are not out of available memory, you can consult the manual for a possible OS-dependent bug

แล้วควรแก้ยังไงดีครับ

เวปอะไรอ่ะครับ ของลองเข้าไปดูนิดนึง

Comment

ภาพโป๊แน่ๆเรย

Comment

ได้ไปหาพวก Crack หรือป่าวตอนนั้นอ่ะ ถ้าหาก้อแสดงว่า เครื่องคุณโปรแกรมไม่ประสงค์ดีลงอยู่ในเครื่องคุณเรียบร้อยแว้วว ~~

Comment

เห็นไปถามใน Bit66 ด้วย

----------------------------------

ตอบได้เลยดังนี้ครับ

เป็นที่ Server ของ Bit ครับ DB มันล่ม เพราะมีคนใช้งานเยอะเกินไป จนทำให้ Server ตอบสนองไม่ทันครับ

รอซักพัก อย่าใจร้อน เดี๋ยวมัน run query ใหม่ก็หาย

แต่ถ้าไปฝืนเข้าซ้ำๆ ทำพร้อมกันหลายคน

DB ของเวปอาจจะพังไปเลย หากเจอเหตุการณ์แบบนี้ ให้หยุด แล้วรอซัก 30 นาทีครับ

หรือรอจนกว่าจะเลยช่วงเวลาที่คนเยอะๆ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X