Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ การปรับแต่ง Volume ของ A500L ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ การปรับแต่ง Volume ของ A500L ครับ

ขอถามหน่อยครับ ว่าจะปรับ ให้เปิดดังๆ(Volumeหลัก สัก 3นาฬิกาครับ) ที่ผมปรับอยู่ ตรงตู้เบส ก็มี
    Volume 3 นาฬิกา Treble สุด Bass 3 นาฬิกา ผมปรับอยู่แบบนี้ครับ เสียงร้องมันยังไม่มาก
    แต่เบส มันมาสะ สะเทือนเลย ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าปรับแบบใหน แล้ว พวกพี่ทั้งหลาย ปรับกันอย่างไรบ้าง

ขอบคุณมากครับ

ของอยู่กับตัวก็ลองหมุนๆดูสิครับ

ลองปรับ Treble ให้สูงขึ้นดูนะครับ

ปล...แต่บุคลิกลำโพงมันเป็นแบบนี้ คงเปลี่ยนไม่ได้มาก

Comment

ขอบคุณมากครับผม ลองมันไม่ถูกใจสักที่ เอาไว้เปิดให้พวกวงเหล้าฟัง อิอิ

Comment

Working...
      X