Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asrock VS 9850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asrock VS 9850

ว่างจัดไม่มีอะไรทำครับ หลังจากกลับมาจากเล่นสงกรานต์แถว ๆ ข้าวสาร
    วันนี้มีของเล่นใหม่
    Asrock Alive nf6g-vsta Vs 9850 BE ลองดูว่ามันจะไหวหรือเปล่า

ปล. พอใส่กับ 9850 มันเห็นไฟตั้ง 1.55 แนะ
    Attached Files

ผมว่านะที่เห็น1.55เพราะว่าบอร์ดเดิมมันจ่ายได้น้อยอ่า

เปลี่ยนบอร์ดเถอะคับ
    ผมขอร้องรับไม่ได้จริง
    เอา ECS 780A 2200ก้อยังดีนะคับ^^
    สงสารมัน
    Last edited by PuyZaBra; 16 Apr 2009, 12:02:14.

Comment

555

9850@2.8
      ร้อนแรงจิง ๆ คับ ซิงค์มันเอาไม่อยู่เลย

Comment

300

อีกนิดครับ @3.0 ผลเทสคงไม่ต้องครับ ร้อนขนาดนี้

Comment

HT เท่าไหร่เนี้ย ที่ปรับที่ไบออสอะครับ ของผมวิ่งที่ 1250+ สบายๆเลยนะ

Comment

เอามาแลกกันม๊ะ อิอิ
            Last edited by JetDo_Craf; 6 Aug 2009, 07:31:41.

Comment

นี่ครับ อิอิ อยากเห็น ตัวนี้ที่ HT สูงๆ อะครับ

Comment

ืทำไงอ่ะบอกมั้งจิ เหอๆ

Comment

Working...
                X