Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากที่เคยตั้งถาม วันนี้ผมมาไขคำตอบคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by oil_metal View Post
    เสื้อเขียว VS เสื้อฟ้า

น่าจะมีทดลองเล่นเกมส์แล้วยุบหน้าจอลงมา สลับไปมานะครับ งืมๆๆๆ รับรอง 7750 สุดยอดกว่านี้ แง่มๆๆ
    หรอคับ ไม่เคยลองนะ ว่าแต่ไอการทำแบบนี้มันกินตรงไหนของ CPU หรอคับ เช่น Bus หรือ L2 หรือ สัญญาณนาฬิกาของ CPU หรอครับ สงสัยเหมือนกาน

Comment

Originally posted by narwintr View Post
      รับรองผลครับ มี AMD กะ Intel สองเครื่อง ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ ^^

ขอบคุณสำหรับผลทดสอบครับผม

โอ้ว มีแล้วลองทดสอบตามที่ท่านอื่นๆแนะนำดูแล้วเอามาบอกบ้างนะครับ ผมไม่ค่อยได้ไปบ้านเพื่อนละไกลคับ

Comment

รุ้แค่ว่า สาว ๆชอบใช้ AMD เพราะเปิด HI5 กะ MSN ไว
        อิอิ

Comment

เข้ามาดูครับ

Comment

อืมๆ...

นี่แหละครับ คนจริง

Comment

ผมใช้phenomอยุ่ ถ้า สังออนmsn ออโต้ กระตุกฉิบมากเลย ถ้ากดก่อนมันจะรันไม่ครบมีค้าง เป็นบ่อยด้วยละ - - ต้องรอโหลดประมาณ20วิ ถึงจะลื่นปรื้ด เกีย่วป่าวhdd เยอะมากไปใส่500*4 อยุ่

Comment

งื่มๆๆ ใช้ทั้งสองค่ายเลยครับ ชอบๆ

Comment

อยากไปดูบอดฝั่ง intel จังแต่ตอนนี้ยังไม่กล้าไปดู

แต่คิดว่าคำตอบ

บางส่วน..หรือส่วนใหญ่

ออกมาแบบในแนว.....รู้ๆกัน

Comment

ชอบกระทู้นี้จังครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณ เป็นการส่วนตัวอย่างสูงเลยครับ กำลังอยากให้ มันตีกันอยู่พอดี ยิ่งมาตีกันอยู่ข้างๆกันแบบนี้ โอ้วว

สุดยอดมากครับ ขอบคุณอีกครั้ง ครับ

Comment

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
                          ขอบคุณ เป็นการส่วนตัวอย่างสูงเลยครับ กำลังอยากให้ มันตีกันอยู่พอดี ยิ่งมาตีกันอยู่ข้างๆกันแบบนี้ โอ้วว

สุดยอดมากครับ ขอบคุณอีกครั้ง ครับ
                          ท่าทางจะหัวรุนแรงนะครับ

Comment

Working...
                          X