Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดอยู่ชลบุรีใช้Maxnetมั่ง ผมถามหน่อยหลุดบ้างใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดอยู่ชลบุรีใช้Maxnetมั่ง ผมถามหน่อยหลุดบ้างใหม

ผมหลุดแบบกระจุยเลยครับโทรไปแจ้ง เป้นสิบแล้วไม่ได้โม้นะ ช่างจำชื่อได้เลยอะ วันนี้ก็โทรไป เค้าโอนสา่ยให้คุยกับ พนักงานที่ชล เค้าบอกที่ชลบุรีใช้เยอะมาก เค้าบอกกำลังอัพเกรด ให้อยุ่พี่ใจเย็นๆนะคะ - - มีอีกอย่างอยากรู้ว่ามีวิธีเช็ค ชุมสายบ้างใหม ว่าอยู่******งจากตู้ไกลขนาดไหน ผมอยู่นาป่านะ ครับ ขอบคุณครับ ผมเห็นท่านอื่นไม่มีปัญหา ผมก็แอบอิจฉาอยุ่นะทำไมเราไม่เป็นแบบเค้า บ้าง
    ปล.MaxNet บริการลูกค้าได้เร็วมากๆครับ ผมดีใจตรงนี้หละที่ยังไม่ลืม ประชาชนตาดำๆทีติดหนี้ไว้ 4เดือน -*-
    Last edited by nitithorn; 16 Apr 2009, 16:31:08.

ดันๆๆหาคนร่วม ขบวนการ - - หายากมากมาย หุหุ

Comment

อยู่แถวเมืองใหม่ครับ อาทิตย์ก่อนหลุดบ่อยมากครับ
      เวลาหลุดบ่อยๆก็จะโทรเพื่อนที่อยู่ใกล้ๆกันว่าหลุดเหมือนกันรึป่าว

ถ้าเราหลุด แล้วเพื่อนไม่หลุด ผมก็จะโทรไปด่า Call Center 1103
      โทรไปด่าทุก 2 ชั่วโมงเลย ถ้ายังไม่ดีขึ้น
      วันนึงผ่านไปยังไม่ดีขึ้น ผมก็เขียน E-mail ไปร้องเรียนเลยครับ

อาทิตย์นี้เลยดีขึ้นเยอะครับ ไม่รู้เกี่ยวกันป่าว

Comment

ของผมอยู่นครปฐมครับ

อยู่ห่ างจากชุมสาย 4 กิโลก่าๆ

เนตมันวิ่งเต็มที่ 3 เม็กไม่ได้อะ มันเลยหลุด

ต้องปรับเป็น 1 เม็ก ไม่มีหลุดครับ ^^

Comment

-0- ผมช่างมาทำหลายรอบละหลุด

Comment

ของผมข้างๆ ม.บูรพา

แรงทั้ง 2 เส้นครับ ไม่หลุดเรยครับ

Comment

Working...
            X