Announcement

Collapse
No announcement yet.

???เป็นที่การ์ดจอหรือเปล่าครับ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ???เป็นที่การ์ดจอหรือเปล่าครับ???

คือว่าเมื่อวันก่อนผมนั่งเล่น Call of Duty 5 อยู่ดีๆ แล้วอยู่ดีๆมันก็ค้างไปเลยอ่ะครับ
    ผมก็เลยรีเครื่องตามปกติ จอผมมันขึ้นว่า No video input ผมก็เลยถอดการ์ดจอมาแล้วใส่ใหม่
    มันก็ได้เป็นปกตครับ แต่ว่าบางทีมัน รวนๆ อะครับ ผมก็เลยถอดใส่ใหม่อีกรอบ คราวนี้
    ปกติดีครับ ผมเลยอยากมาถามท่านๆทั้งหลายว่า Slot การ์ดจอผมมันหลวมหรือว่าการ์ดจอ
    มันเป็นอะไร หรือว่าเกิดจากสาเหตุอื่นครับ

รบกวนท่านๆทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วยครับ คือกลัวการ์ดจอจะเสียอะครับ

Specตามนี้เลยครับ

Spec
    M3N78
    Athlon 64 *2 @3.21
    4GB(*2) G Skill/800
    HIS IceQ Radeon HD 4670
    Phllips 22นิ้ว

อาจจะเป็นที่ความร้อนการ์ดจอ

Comment

เกมอื่นเป็นมั้ยคับ

Comment

บางที Idle ก็เป็นครับ แต่ตอนนี้หายแล้วอะ

แต่ผมแค่อยากรู้ว่ามันเกิดจากอะไร แล้วก็จะมีผลกระทบอะไรไหม

รบกวนด้วยครับท่าน

Comment

Working...
        X