Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเกมAssassin's Creed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเกมAssassin's Creed

สเปกผมเล่นเกมAssassin's Creed แล้วเกินอาการ
    ไม่กระตุก แต่เสียงมัน ซ้ำๆกัน
    เกิดจากอะไรหรอคับ อยากทราบ
    หรือเป็นเพราะโหลดมา เพราะตอนแรกซื้อแผนมันเป็นเป็น

เสปกท่านมันขนาดไหน ละครับ

Comment

ผม เสียงพูดแทบไม่มีเลยครับ

บางทีก็มี บางทีก็ไม่มี แต่ส่วนใหญ่จะไม่มี แต่เสียงอื่นครบ

ฮ่าๆ อาจเป็นเพราะแผ่น

Comment

มันไม่ใช่ว่าไม่มีเสียงอ่ะคับ
        แค่มัน เสียงซ้อนกันอ่ะ
        แบบซ้ำๆ

แต่ตอนลงแผนเกมมันไม่มี
        แต่โหลดมาจากเวปมันเป็น

Comment

ใช้ sound on board หรือเปล่าคับ ถ้าใช้ chip realteak ให้เข้าไป audio property ของ window ใน advance property ให้ไปปิด hardware acceleration แล้วลองดูเสียงน่าจะกลายเป้นปกติ

Comment

Working...
          X