Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ spec ผมกะเรื่องของ windows และอื่นๆๆ เล็กน้อย ครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ spec ผมกะเรื่องของ windows และอื่นๆๆ เล็กน้อย ครับ !!

windows vista ที่ตอนนี้มีออกมาขายกันทั่วไปอะครับ แผ่น 150 เนี่ย มันใช้งานได้ดียังครับ รึว่ายังมีปัญหาอยู่ มีใครใช้อยู่แล้วมั่งคับ

spec. เครื่องผม

lanparty nf4 ultra -D
    AMD athlon 3200+
    ram kinkgston ddr1/400 512x 2
    vga GF elsa 6800 gt
    Hdd seagate baracuda 7200 / 200 gig

เคื่องผมนี่มันยังโอเคอยู่มะ ...ซื้อมาได้ 1 ปีเอง *** บอกตรงๆๆ โคตรเซ็งเลยเนอะ เดี๋ยวนี้คอมมันไปเร็วมาก เรียกว่าซื้อวันนี้ ไม่แน่พรุ่งนี้ตกยุคไปเลย ยังมี ถ้าซื้อของไม่เป็น

**** รบกวนทีครับ ช่วยแนะนำหน่อยสิครับ ว่าตอนนี้ผมควรจะ up grade ไรดี ผมแค่ ออกแบบ เว็บไซต์ เล่นเกมส์ ออนไลล์ ตัดต่อ vdo บ้าง

Spec. ok
    ลงVistaได้แต่ไม่แนะนำเพราะยังมีปัญหาเรื่องdriverกับเกมอยู่ควรใช้XPไปก่อน.

Comment

เห็นด้วยกับ rep บนครับ อีกอย่าง software ยังไม่ support อีกเพียบเลย

Comment

vista ไม่เห็นจะมีอะไรดีเพิ่มขึ้นจาก xp เท่าไหร่เลยครับ แค่เพิ่มทางด้านความสวยงามขึ้นนิดหน่อย แต่ปัญหาตามมาเพียบ

Comment

เครื่องสวยจังเลยนะครับ อย่าเพิ่งใช้เลยครับ วิสต้า เอ็กพี นี่แหละ

Comment

เครื่องสวยน่ะครับ วิสต้าหนักชิปหาย

Comment

Working...
            X