Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านรับซื้อnotebookมือ2ให้ราคาสูงหน่อยได้ไหมค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านรับซื้อnotebookมือ2ให้ราคาสูงหน่อยได้ไหมค่ะ

ช่วยฝากเบอร์โทรร้านกับที่อยู่ร้านด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ลองแวะดูที่ www.commanshop.com สิคับ

Comment

ถ้าว่างๆก็ลงขายที่overclockzoneซิครับ
      ราคาไม่โดยพ่อกดอีกที
      ^^

Comment

ของพี่ชายไปแล้วว

ของโบโต้จะตามไปละ

Project DV2626 > S57

5555+

Comment

แล้วของผมจะขายได้เท่าไรนี่ อุตส่าห์อัพซะเต็มสูบ ทั้งHDDทั้งแรมทั้งประกัน ไม่รู้ขายได้กี่ตังค์ - -"

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
            แล้วของผมจะขายได้เท่าไรนี่ อุตส่าห์อัพซะเต็มสูบ ทั้งHDDทั้งแรมทั้งประกัน ไม่รู้ขายได้กี่ตังค์ - -"
            ของท่านอัพไปเท่าไหร่ละครับ

ของผมแรมอัพไป 2600 เป็น 4GB

ประกันอีก 4000

ของผมขายได้สองหมื่นต้นๆแน่เลย

T_T

Comment

แจ่มมม สละเรือกันหมดแล้วเรอะ

มีเครื่องArtist edition ของท่านนึงสามารถปิ้งขนมปังขณะใช้งานได้
              อย่าลืมช่วยไปให้คำแนะนำนะครับน้องโบโต้ พี่ok.chok

Comment

ต่อคิวสละเรือด้วยคน

เหมือน 3 ท่านข้างต้น Brand เดียวกัน หัวอกเดียวกัน

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
                  ของท่านอัพไปเท่าไหร่ละครับ

ของผมแรมอัพไป 2600 เป็น 4GB

ประกันอีก 4000

ของผมขายได้สองหมื่นต้นๆแน่เลย

T_T
                  แรมเต็มสูบเลยครับ4GB<<ตอนนั้น2000
                  hddแบบบิ๊กๆอัดหนังชมพูได้เพียบ320GB<<3000
                  ประกันก็บานใช้จนลืม หมดเดือน6(มั้ง)ปี2011 <<4000
                  20,000 จะขายออกรึป่าวก็ไม่รู้ แต่ใจจริงก็รักมันนะ

Comment

วันนี้ร้านแถวโรงเรียนตีราคาให้ผม

12,000

ได้ยินแล้วใจแป้วเลย ซื้อมา 41,000 + 2,400 + 4,000 ใช้มาปีนึงกะ 4 เดือนเอง

แทบจะกรี๊ด

อุตส่าห์เปลี่ยนจอไปแล้วนะ เพิ่งเครมมาใหม่ๆ วิ๊งๆอยู่เลย

เพิ่มแรมเป็น 4GB,ต่อประกันด้วย

คาดว่าไม่กล้าขายละ ค่อยไปเพิ่มHDD เป็น 500GB

ใช้จนประกันหมด

555
                    Last edited by Sippaphas; 17 Apr 2009, 21:38:23.

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
                      วันนี้ร้านแถวโรงเรียนตีราคาให้ผม

12,000

ได้ยินแล้วใจแป้วเลย ซื้อมา 41,000 + 2,400 + 4,000 ใช้มาปีนึงกะ 4 เดือนเอง

แทบจะกรี๊ด

อุตส่าห์เปลี่ยนจอไปแล้วนะ เพิ่งเครมมาใหม่ๆ วิ๊งๆอยู่เลย

เพิ่มแรมเป็น 4GB,ต่อประกันด้วย

คาดว่าไม่กล้าขายละ ค่อยไปเพิ่มHDD เป็น 500GB

ใช้จนประกันหมด

555
                      ผมก็ว่าอย่างงั้นหละครับ คิดแล้วมันช้ำใจ กะจะใช้อีกถึงสิ้นปีแล้วจะโล๊ะให้ลูกหลานใช้ดีกว่า
                      Last edited by ok.chok; 17 Apr 2009, 21:48:26.

Comment

เครื่องนี้ซื้อตอน ม.3 เทอม 2

ตอนนี้จะขึ้น ม.5 ละครับ

เก็บไว้เป็นอนุสรณ์ดีกว่า

ซัก 7-8 ปีรวบรวมชาว nVidia Series 8 Heat Cycle Edition

มาเปิดพิพิธภัณฑ์รวมรุ่น Heat Cycle ยอดนิยม

555

ปล.อิจฉาพี่ชาย จะได้ HDX เครื่องมาแล้วรีวิวด้วยนะครับพี่
                        Last edited by Sippaphas; 18 Apr 2009, 00:41:38.

Comment

เครื่องนี้ซื้อตอน ม.3 เทอม 2

ตอนนี้จะขึ้น ม.5 ละครับ

เก็บไว้เป็นอนุสรณ์ดีกว่า

ซัก 7-8 ปีรวบรวมชาว nVidia Series 8 Heat Cycle Edition

มาเปิดพิพิธภัณฑ์รวมรุ่น Heat Cycle ยอดนิยม

555

ปล.อิจฉาพี่ชาย จะได้ HDX เครื่องมาแล้วรีวิวด้วยนะครับพี่
                          OKเลย แต่ว่าต้องรออีกกี่เดีอนเนี่ยยยย
                          แก่ตายพอดีตู
                          พี่สาวไม่กล้ากลับไทยเลยครับตอนนี้ ตอนนี้พี่ไทยโด่งดังไปถึงที่อเมกา
                          เจ๊แกกลัวว่า ถ้ากลับมาหางานไม่ได้
                          - -"

เนี่ยแหละครับผลกระทบจากกลุ่มเสื้อแดง เกี่ยวกันไม๊เนี่ย แฮ่ะๆ

Comment

Working...
                          X