overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 42

Thread: การ์ดตัวไหนเล่นเกมได้ดีที่สู๊ดดดดดดดดดดดดด..........................

OverclockZone Member นัด's Avatar

Smile การ์ดตัวไหนเล่นเกมได้ดีที่สู๊ดดดดดดดดดดดดด..........................

GTX285,GTX295,HD4870x2 การ์ดเกมตัวไหนที่เล่นเกมได้ดีที่สุดครับ "scoreโดยร่วมนะ"

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

GTX295

เมื่อไหร่จะสอยซักทีครับ คุณ นัด

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

GTX295 ครับ ...

^^

OverclockZone Member slate's Avatar
    God of Future !!

เริ่มเบื่อละ อุตสาห์ตอบให้ซะละเอียด ยังจะไม่เข้าใจอีก

OverclockZone Member pionut's Avatar

Gf5200 เถอะพ่อคุณ

OverclockZone Member maxx2007's Avatar

นี่ก็ขี้สงสัยอีกคน กำ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง - บางนา - สัตหีบ

GTX 295

OverclockZone Member gamoball's Avatar

Quote Originally Posted by pionut View Post
    Gf5200 เถอะพ่อคุณ

ช่าย ผมก็ใช้อยู่

OverclockZone Member นัด's Avatar

อ้าวต้องร่วบรวมข้อมูลเยอะ ตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วว่าจะ ซื้อของค่ายไหน รุ่นไหนดี เพราะบางเว็บเห็นscoreGTX295สูงกว่าHD4870x2 บางเว็บเห็นscoreของHD4870x2มันมากกว่าGTX295 ผมดูละเอียดแล้วครับ ที่เค้าทดสอบกันมันเป็น Single Card ทั้งนั้น และแถมโปรแกรมเดียวกัน เกมเดียวกัน "แม้ง!โครต งง เลย" ก็เลยมาถามเพื่อให้แน่ใจอ่ะครับ ว่าตกลง ค่ายไหน ยี้ห้อไหน และรุ่นไหนดีกว่ากัน "ผมเบื่อที่ต้องไปหาคำตอบกับเว็บอื่นเพราะเหตุผลที่กล่าวมาข้างต้นครับ" เอ้อและอีกอย่าง มีด้วยนะ??? spec แม้ง! ดันเหมือนกันอีก โอ้วผมละนะ โคตรปวดหัวเลย (ของมันก็ราคาก็ค่อนข้างสูงเนอะ ผมก็อยากได้ของที่ดีๆ เป็นใครก็อยากได้ใช่ป่ะ)

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by นัด View Post
    อ้าวต้องร่วบรวมข้อมูลเยอะ ตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วว่าจะ ซื้อของค่ายไหน รุ่นไหนดี เพราะบางเว็บเห็นscoreGTX295สูงกว่าHD4870x2 บางเว็บเห็นscoreของHD4870x2มันมากกว่าGTX295 ผมดูละเอียดแล้วครับ ที่เค้าทดสอบกันมันเป็น Single Card ทั้งนั้น และแถมโปรแกรมเดียวกัน เกมเดียวกัน "แม้ง!โครต งง เลย" ก็เลยมาถามเพื่อให้แน่ใจอ่ะครับ ว่าตกลง ค่ายไหน ยี้ห้อไหน และรุ่นไหนดีกว่ากัน "ผมเบื่อที่ต้องไปหาคำตอบกับเว็บอื่นเพราะเหตุผลที่กล่าวมาข้างต้นครับ" เอ้อและอีกอย่าง มีด้วยนะ??? spec แม้ง! ดันเหมือนกันอีก โอ้วผมละนะ โคตรปวดหัวเลย (ของมันก็ราคาก็ค่อนข้างสูงเนอะ ผมก็อยากได้ของที่ดีๆ เป็นใครก็อยากได้ใช่ป่ะ)

เลยต้องให้ที่นี่เค้าเบื่อแทน

รีบซื้อ รีบใช้

ก่อนที่มันจะออกรุ่นใหม่มา เดี๋ยวไม่ได้เล่นกันพอดี

Quote Originally Posted by Leim View Post

รีบซื้อ รีบใช้

ก่อนที่มันจะออกรุ่นใหม่มา เดี๋ยวไม่ได้เล่นกันพอดี

ก้อเหตุผลนี้ไงที่ผมต้องรบกวนท่านทั้งหลายมากไปหน่อย"มั้ง"

OverclockZone Member dewkingpin's Avatar

เป็นผมอยากได้รุ่นไหนยี่ห้อไหนมะเหงต้องถามใครเลย

ชื้อไปเลยคับเงินเรานะ

เค้าบอกว่า GTX295 ดีสุดแรงสุดก็ไปสอยมาเรย
    Last edited by dewkingpin; 17 Apr 2009 at 04:41:58.

OverclockZone Member core_core's Avatar
    Bangkok U.-โคราช-โฮมการ์เด้นวิลล์ จอหอ

ชอบอันไหนก็ซื้อๆไปเหอะครับ

แรงหมดทุกตัวอ่าแหละ

OverclockZone Member Apolly's Avatar
    อุบลราชธานี @ วารินชำราบ

ถามกี่เดือนเเละงับ ไม่ซื้อซะที - -

OverclockZone Member

ผมไม่เข้าใจจริงๆ พวกที่ไม่เข้าใจเรื่องมารยาทในสังคม คำถามคุณก็มีแต่อะไรไม่รู้ เทียบกันไปเทียบกันมาอยู่นั้น
    ไร้สาระ แทนที่จะเอาอันไหนก็เลือกๆมา แล้วให้พี่ๆเค้าให้คำแนะนำ

ถามดีๆเหอะครับ
    Last edited by Pas!bu; 17 Apr 2009 at 16:45:04.

OverclockZone Member Criticism's Avatar

ถือว่าแชร์ความรู้ครับ

ถึงจะแชร์บ่อยไปหน่อยก็เถอะ

ไม่ต้องคิดมากหรอก จะATIหรือNvidiaก็เหมือนๆกานรุ่นtopก็พอกาน ถึงNvidiaจะท๊อปได้สุด

แต่สักพัก ATiก็จะออกรุ่นใหม่ที่แรงกว่ามา .. แล้วเดียวNvidiaก็ออกรุ่นใหม่มาอีก มันก็ไม่มีวันจบ

สรุปว่า ดูงบตัวเอง + สำรวจว่าใช้งานอะไรละกันครับ

ปล.ซื้อ ferrari แล้วเอามาขับไปตลาดหน้าบ้าน คิดว่าึุคุ้มไหมละครับ ??

OverclockZone Member BoSsZz's Avatar

กระทู้ต่อไปคง

4870*2 หามือ 1 มีอีกไหม

ประมานนี้เปล่า

ผมแฟนพันธุ์ทางเลยนะ

ตามทุกกระทู้

OverclockZone Member disstat's Avatar

นั่นและคำตอบสุดท้ายครับ....

Quote Originally Posted by dewkingpin View Post
    เป็นผมอยากได้รุ่นไหนยี่ห้อไหนมะเหงต้องถามใครเลย

ชื้อไปเลยคับเงินเรานะ

เค้าบอกว่า GTX295 ดีสุดแรงสุดก็ไปสอยมาเรย

oK คับ ตกลง GTX 295 ใช่ป่ะ แล้วเอายี้ห้อไหนดีอ่ะ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks