Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นต้องเป็น Dragon Platform รึเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นต้องเป็น Dragon Platform รึเปล่าคับ

อย่างผมจะใช้ AMD Phenom II x3 Black Edition (แต่ว่าเป็น Am2+ นะคับ)

แต่ว่าอยากใช้การ์ด GTX275 ของ Nvidia แล้วจะใช้ประสิทธิภาพลดลง? หรือว่า เป็นอะไรรึเปล่าอ่ะคับ

Dragon Platform
    คืออะไร เหรอ --?

Comment

ก็ เมนบอร์ดชิพ 790 G / Cpu PhenomII / การ์ดจอ Ati Series 4800 .. ++

มั้ง .. ++

Comment

Originally posted by ohmpopu View Post
        อย่างผมจะใช้ AMD Phenom II x3 Black Edition (แต่ว่าเป็น Am2+ นะคับ)

แต่ว่าอยากใช้การ์ด GTX275 ของ Nvidia แล้วจะใช้ประสิทธิภาพลดลง? หรือว่า เป็นอะไรรึเปล่าอ่ะคับ
        ใช้ไปเถอะครับถ้าชอบแรงจะตายไป

ได้แพทฟอม อะไรนั้นมันก็หนึ่งในการตลาดเท่านั้นครับ VGA ค่ายใหนก็ได้แรงทั้งนั้นครับ

Comment

ขอบคุณ คุณ วิกรณ์ มากนะค้าบ ไขปัญหาให้ผมได้อีกคั้งละคับ

ขอบคุณค้าบบ

Comment

Dragon Platform
            ประมาณว่า องค์ประกอบหลัก AMD ยกเซ๊ตไรอย่างงี้อ่า

Comment

Working...
            X