Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ DirectX ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ DirectX ครับผม

คือผมกะลังลงเกม Need For Speed MW แล้วมันลงไม่ได้มันขึ้นมาให้ลง DirectX

เหมือนมันบอกว่าของผมเป็นเวอร์ชันเก่า

แต่เครื่องผมเล่นเกมใหม่ๆอย่าง Mirror Edge หรือ Assasins Creed ได้ เกี่ยวปล่าวหว่า

และถ้าผมอัพเดต DirectX เนี่ย มันจะทำให้เกมอื่นมีปัญหาเล่นไม่ได้รึปล่าวครับ

มีใครรู้บ้างมั้ยครับ

ทั้งที่ DirectX ของผมมันก็รองรับยุแล้ว มันทำไมถึงให้โหลดอีกล่ะครับเนี่ย

อุตส่าห์โหลดตั้งนาน อยากเล่นๆ

Comment

ลองหา โหลด DirectX ของเดือนมีนาคมดูครับ

Comment

ลงไปเลยคับ ไม่เป็นไร เพราะตัวที่คุณมีอยู่ก็ใหม่แล้ว ลงทับไปก็ไม่เป็นอะไรคับ มันมีของเดือนๆนั้นอยู่แล้ว file มันก็จะ overwrite ให้แ่ค่นั้นเอง

Comment

โหลด DirectX เวอร์ชัน ล่าสุดแล้ว ก้อลง Most Wanted ไม่ได้คับ มันก้อขึ้นเหมือนเดิม
          ให้โหลด DirectX 1.0c อะคับ

ใครรุ้บ้าง

Comment

Working...
          X