Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื้อง net TRUE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nununu View Post
    ทาง Call Center เขาบอกว่าจะอัพทั้งหมดภายในเดือนนี้ครับ
    ยังไม่อัพเหมือนกัน โทรไปมันบอก แบบนี้เช่นกัน ภายในเดือนเมษานี้

Comment

เบอร์ตรงมันเลยนะ 02-9009898 เบอร์ไฮสปีด ครับ ของทรูนะ

Comment

Originally posted by Fink View Post
        เบอร์ตรงมันเลยนะ 02-9009898 เบอร์ไฮสปีด ครับ ของทรูนะ

ใจจ้า

Comment

ื56k เพิ่มเป็น 168 k ไหมเน้อ

Comment

โทรไปแจ้งบอกเค้าปรับสัญญาณให้คราบ.....ผมก็ปรับเมื่อวานนี้เองแจ้งเช้าบ่ายได้.
            .
            .
            .

Comment

..เออ โทรไปบอกแล้วครับ เขาก็บอกว่าปรับให้ไปแล้ว ผมเลยเข้าไปเช็คที่ web true มันขึ้นว่า ..ท่านได้รับการเพิ่มความเร้วภายในประเทศเรียบร้อย .. ( ที่บ้านผมมาได้เต้มที่แค่ 2m ) แต่ทำไม่ความเร็วมันยังไม่ขึ้นเลยอ่ะครับ เท่าเดิมเป๊ะ ( 800 - 880 k ) นี่ขนาดเขารีสัญญาณให้ใหม่แล้วนะนี่

.. ที่เขาบอกว่ารีสัญญาณให้ใหม่นี่ ต้องใช้เวลานานเท่าไหร่ครับ ถึงความเร็วมันจะเพิ่มขึ้น ( แต่เขาบอกผมแค่ ให้รี router กับ รีสตารท์ คอม เองอ่ะ ) ตอนนี้ 3-4 ชั่วโมงแล้ว ยังเท่าเดิมอยู่เลย -.-

.................. เห็นแววได้เปลี่ยนไปใช้ maxnet ก็งานนี้หล่ะ ...............

Comment

อยากเร็วบ้างจัง

ผมยัง 1 เม็ก TOT อยู่เลยง่ะ

Comment

ผ่านมา จะอาทิตย์แล้ว ยัง 1 m เท่าเดิม เอ้อ... ( ตอนนี้หาข้อมูล maxnet อยู่ ชักเซง true )

Comment

ข้อเสนอนี้มันหมายความว่ายังไงครับ ถ้าเราโหลดข้อมูลเกินตามที่กำหนดแล้วเขาจะยกเลิกให้บริการหรือครับ

เพราะบางทีผมใช้ IDM โหลด MediaFire ซึ่งภายใน 1 ชม. ต้องได้ข้อมูลเกินกว่าที่เขากำหนดครับ

ตอนนี้ใช้ 1M แต่เขาปรับเพิ่มให้แค่ 2M เอง ทำไมไม่ได้ 3M หนอ
                    Last edited by WHIPLASH; 22 Apr 2009, 16:34:12.

Comment

เขาปรับให้ฟรีหรอครับ

Comment

Working...
                      X