Announcement

Collapse
No announcement yet.

Raidmax 530W กับ Enermax EG465P-VE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Raidmax 530W กับ Enermax EG465P-VE

Raidmax 530W กับ Enermax EG465P-VE 460W

ระหว่าง 2 ตัวนี้หาได้ในราคาไล่ๆ เล่นตัวไหนดีกว่ากันครับ

(* *) มิมีคนช่วยเลือกเลยหรือเนี่ย

Comment

ถ้าเป็นผมจะเลือก Raidmax 530W

เพราะ เผื่ออนาคตเปลี่ยน VGA เพิ่ม HDD แต่งไฟ

(ตามความคิดของผมนะ)

Comment

Enermax ชื่อนี้การันตี

Comment

Enemax ครับ ประกันยาวดี ใช้จนลืมว่า มีประกัน

Comment

Enermax EG465P-VE 460W มันแพงกว่า Raidmax 530W ไม่ใช่เรอะคับ

Comment

Originally posted by noom9888 View Post
              Enermax EG465P-VE 460W มันแพงกว่า Raidmax 530W ไม่ใช่เรอะคับ
              ใช่ครับ แต่ราคามือ 2 เหลือประกัน 3 ปีมันเท่าๆกับ raidmax เลยเลือกยาก

Comment

เป็นไปได้นะคับ PSU แนะนำอย่าซื้อมือ 2 เลยคับ ของพวกนี้มันเสื่อมสภาพได้ง่ายไม่เหมือน CPU/RAM

Comment

ENERMAX มันรุ่นพัดลมคู่เปล่าครับ ถ้าใช้ก็กินขาดครับ ถ้ารุ่นพัดผมเดี่ยวผมเลือก RAIDMAX

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ENERMAX มันรุ่นพัดลมคู่เปล่าครับ ถ้าใช้ก็กินขาดครับ ถ้ารุ่นพัดผมเดี่ยวผมเลือก RAIDMAX
                    ใช่ครับพัดลมคู่ แหะๆขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                    X