Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอพูดถึงช่างซ่อมคอมแห่งร้าน TK หน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอพูดถึงช่างซ่อมคอมแห่งร้าน TK หน่อยนะคับ

ก็ไม่ได้มีไรมากมายหรอกคับ แค่อยากมาให้เครดิตเค้าหน่อย เพราะผมเพิ่งยกคอมไปให้ช่างที่ร้านนี้ดูเปนเครั้งแรก อยากจะบอกว่าประทับใจมากครับ ทั้งๆที่อุปกรณ์ในเครื่องผม ไอชิ้นที่มีปัญหานั้นไม่ได้ซื้อที่ร้านเค้าแท้ๆ แต่ช่างเค้าก็ตรวจเช็คให้อย่างดี บริการก็ดี พูดจาก็เปนกันเองมากๆ ทีแรกก็แอบคิดในใจว่า บริการดีขนาดนี้ คงเสียเงินแน่ๆ แต่สุดท้าย เค้าไม่คิดเงินผมสักบาท แถมยังจะจัดสายในเครื่องให้ผมอีกแน่ะ โอ้แม่เจ้า ไม่นึกว่าจะเจอช่างที่ดี มีน้ำใจงามแบบนี้อยู่ในพันทิพย์อีกแล้ว ที่แท้ก็มาหลบอยู่ที่ร้าน TKนี่เอง

ปล.ฝากถึงร้านTKช่วยให้เครดิตช่างคอมในร้านท่านด้วยเน้อ เพราะเค้าช่วยเพิ่มความประทับใจที่ลูกค้าจะมีให้ร้านท่านได้มากมายเลยแหล่ะคับ อย่างน้อยก็ผมคนนึงล่ะ

+10 ให้ช่างคอมร้าน TK

สุดยอดไปเลย + 10 ด้วยคน

Comment

ดีครับ

Comment

อ่านหัวกระทู้นึกว่างานเข้า แล้วร้านที่อยู่ตรงไหน ร้านริมหรือร้านตรงกลางครับ

Comment

ดีใจด้วยจ้า แต่ไม่เคยไปอ่ะ...ซ่อมเอง อิอิ

Comment

ฟรีเลยหรอ

Comment

เดี๋ยวว่างยกไปให้ช่างให้เขาจัดสายให้ดีกว่า ทำเนียนว่าเครื่องมีปัญหา คริๆ

เดี๋ยวพี่ต้น ก็คงมาอ่านเจอ คริๆ ไปเดินพันทิพย์เห็นพี่ต้นเข้าเว็ปนี้ด้วย 5555+

Comment

ร้านนี้เค้าบริการเป็นกันเองครับ + ให้อีก 10 คะแนน

Comment

+10 ผมก็ประทับใจเหมือนกัน ทำดีได้ดีทำชั่วได้ชั่วครับ

Comment

ช่างที่นี่ อย่างเตพ ขิงๆ อยู่แล้วครับ ขนาดโน๊ตบุคที่ศูนย์มันยังไม่อยากจะซ่อม ช่างกอล์ฟยังจัดให้ซะ ใช้จนถึงทุกวันนี้สามปีกว่าๆแล้วมั้ง ยังปกติสุขดีอยู่เลยครับ

Comment

Comment

ดีๆ

Comment

เจ๋งดี วันหลังต้องยกไปให้จัดสายฟรีๆซะแล้ว 555+ ล้อเล่น

Comment

Originally posted by ไข่ตุง View Post
                            ก็ไม่ได้มีไรมากมายหรอกคับ แค่อยากมาให้เครดิตเค้าหน่อย เพราะผมเพิ่งยกคอมไปให้ช่างที่ร้านนี้ดูเปนเครั้งแรก อยากจะบอกว่าประทับใจมากครับ ทั้งๆที่อุปกรณ์ในเครื่องผม ไอชิ้นที่มีปัญหานั้นไม่ได้ซื้อที่ร้านเค้าแท้ๆ แต่ช่างเค้าก็ตรวจเช็คให้อย่างดี บริการก็ดี พูดจาก็เปนกันเองมากๆ ทีแรกก็แอบคิดในใจว่า บริการดีขนาดนี้ คงเสียเงินแน่ๆ แต่สุดท้าย เค้าไม่คิดเงินผมสักบาท แถมยังจะจัดสายในเครื่องให้ผมอีกแน่ะ โอ้แม่เจ้า ไม่นึกว่าจะเจอช่างที่ดี มีน้ำใจงามแบบนี้อยู่ในพันทิพย์อีกแล้ว ที่แท้ก็มาหลบอยู่ที่ร้าน TKนี่เอง

ปล.ฝากถึงร้านTKช่วยให้เครดิตช่างคอมในร้านท่านด้วยเน้อ เพราะเค้าช่วยเพิ่มความประทับใจที่ลูกค้าจะมีให้ร้านท่านได้มากมายเลยแหล่ะคับ อย่างน้อยก็ผมคนนึงล่ะ

+10 ให้ช่างคอมร้าน TK
                            เหมือนผมเลย +100 ขอบคุณพี่ปอน TK มากฮะ

Comment

ว่าจะเอาบอร์ด DFI DK P35 ไปเครมอยู่ TK เหมือนกัน มันจะนานป่าวหว่า

Comment

Working...
                              X