Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายที่เอาไว้ต่อจากคอมเข้า TV บ้านไว้ดูหนังจากคอม เรียกว่าอะไรหาได้จากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายที่เอาไว้ต่อจากคอมเข้า TV บ้านไว้ดูหนังจากคอม เรียกว่าอะไรหาได้จากไหนครับ

สายที่เอาไว้ต่อจากคอมเข้า TV บ้านไว้ดูหนังจากคอม เรียกว่าอะไรหาได้จากไหนครับ

คือผมต้องการจะต่อ ให้ภาพไปเข้า TV จากคอมพิวเตอร์ทำไงครับมันคืออะไรแล้วหาได้จากไหนครับ

รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

บอกว่าต่อจาก VGA ไป RCA ครับ ตามรูป

Comment

จอรุ่นใหม่หน่อย ก็จะมี DVI Cable

Comment

ขอบคุณครับ แต่เป็น TV ธรรมดานะครับ TV บ้าน ไม่ใช่ LCD ครับ

Comment

TV ธรรมดาใช้สาย AV ป่าวละครับ งั้นก็ตามแรป 2

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

พึงไปซื้อมา

-มี สายrca 6หัว ที่มันเป็น สาย แดง ขาว เหลือง นะ
              -และ J.rac*2 ไว้เสียบ สายแดงกับขาวเป็นมินิแจ็ค ตรงเข้ารูเสียงคอม

http://www.km.co.th/index.php?lay=sh...72334&Ntype=15

Comment

สาย S-video ก็มีนะครับ สำหรับโทรทัศน์บางรุ่น

ดูโทรทัศน์ของตัวท่านเองก่อนดีกว่า ว่ามีพอร์ตอะไร จะได้เลือกซื้อถูก
                เพราะมันต่อได้หลายแบบ

แต่ยังไงก็ขึ้นอยู่กับโทรทัศน์ของท่านอยู่ดี ว่ารับแบบไหน

Comment

ของผมเป็นน๊อตบุกปะหัวเปน DVI ทีวีก้ ssแต่ต่อละมันมะออก งงชิหาย

Comment

Working...
                  X