Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหรจะมีงานคอมอีกค่ะที่ไหนเท่าไหร ใครรู้ช่วยตอบทีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหรจะมีงานคอมอีกค่ะที่ไหนเท่าไหร ใครรู้ช่วยตอบทีค่ะ

จะซื้อโน๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดบุก

รอมา 2 เดือนและ อยากได้ใจจะขาดแล้ว

ใครรู้ช่วยตอบที่คะ ว่าเมื่อไหรจะมีงานคอมที่เค้าขายกันถูกๆง่ะคะ

จะได้ไปซื้อ เท่าไหร เดือนไร วันไหน ที่ไหน

ไปซื้อพันธ์ทิพย์ก้ได้มั้งครับ - -*

Comment

ไม่อยากไปพันทิพค่ะไใาค่อยชอบเลยของเยอะก็จริงเเต่เเมวเต็มเลย

เลยอยากไปเดินพวกงานคอมต่างๆดีกว่า ตกลงมีเมื่อไหร่ค่ะ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงง

Comment

ของปีนี้นะคับ

March 19-22, 2009 จบไปแล้ว
        June 11-14, 2009 commart thailand esaan
        July 2-5, 2009 commart thailand X gen
        September 3 - 6, 2009 commart thailand burapha
        November 5-8, 2009 commart thailand COMTECH

Comment

เง้อ ใจจ้า

อีกนานเเท้ T_T

Comment

ถอยพันทพย์ก็ดีนะครับ กรณีอยากได้
            ให้ชาว OCZ ช่วยบอกร้านที่ไว้ใจให้ก็ได้

Comment

Working...
            X