Announcement

Collapse
No announcement yet.

2,9XXX คุ้มไหมกับสินค้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2,9XXX คุ้มไหมกับสินค้า

C2Q 9400 ~ 8400.-

P5K-KPL ~ 2200.-

G.skill 4 GB ~ 1790.-

3200 AAKS 320 GB ~ 1700.-

EVGA GTS250 ~ 5900.-

DVD LG 22X SATA ~ 790.-

I-Cute 620 w ~ 2300.-

Case xxx ~ 1000.-

Samsung 943 BWX ~ 4200 .-

Sound ECAN 2000W. 2.1 Channals 790.-

ต้องเปลี่ยนอะไร ไหม ( ไม่เอาราคามากกว่านี้ ) เปลี่ยนแบบลดราคาลง เพื่อความคุ้ม !!

คุ้ม OK

M/B เปลี่ยนก้ดีนะ

Comment

ควรจะเปลี่ยนเมนบอร์ดนะ ต้องเพิ่มด้วยสิ

Comment

เพิ่มมากไหมเอ่ย ลองเสนอน่อยครับ

Comment

คุ้มแล้วไม่ต้องเปลี่ยนอะไรก็ได้

แต่ PSU:I-Cute 650w=2300 ครับ

ไม่ใช่ 620w คงเขียนผิด

Comment

ขอถามครับ M/B ตัวนี้ไม่ดียังไงครับ อยากทราบเหมือนกันถ้าใช้งานธรรมดาไม่ OC
            แล้ว Ram G.Skill กับ Kington มันต่างกันยังไงครับ

Comment

เปลี่ยน บอร์ดเป็นพวก p5q ดีกว่าครับ

หรือไม่ก็พวกชิบ P45 ตัวอื่นๆ

Comment

Originally posted by Idlepc View Post
                ขอถามครับ M/B ตัวนี้ไม่ดียังไงครับ อยากทราบเหมือนกันถ้าใช้งานธรรมดาไม่ OC
                แล้ว Ram G.Skill กับ Kington มันต่างกันยังไงครับ
                ก็ต่างกันตรงค่า CL ไง

และG.skill มีแผงระบายความร้อนติดมาให้ด้วยเลย

ดีจิงๆ

Comment

Originally posted by chocobos View Post
                  เปลี่ยน บอร์ดเป็นพวก p5q ดีกว่าครับ

หรือไม่ก็พวกชิบ P45 ตัวอื่นๆ
                  ถ้าใช้ตัวนี้ไปเรื่อยๆ จะเกินอะไรขึ้นหรอครับ

Comment

ถ้าไม่ได้ OC บอร์ดตัวนี้ก็พอแล้วครับ..

Comment

ถ้าผมจะซื้อ ICUTE ผมจะซื้อรุ่นถอดสายได้ ไส้ในดีกว่า รุ่น ไม่ถอดสายพอสมควรครับ
                      ไม่งั้นเพิ่มอีก 200 TERMALTAKE 550W ดีกว่า ICUTE 650W ตัวราคา 2300 แน่นอนครับ

Comment

Working...
                      X