Announcement

Collapse
No announcement yet.

Uninstall Nero 8 Ultra Edition HD ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Uninstall Nero 8 Ultra Edition HD ไม่ได้ครับ

คือผมใช้แล้วมันไม่คุ้นน่ะครับ ว่าจะกลับไปใช้ตัวเก่า

แล้วทีนี้ ผมจะเข้าไปอันอินสตอลที่Control Panelอ่ะครับ

แล้วพอกด Remove ปุ๊บ มันขึ้นว่า

"The action is only valid for products that are currently installed."

ครับ ผมควรทำยังไงดีครับ ถึงจะเอามันออกได้

ขอบคุณมากครับ

ผมก็เอาออกไม่ได้ เหมือนครับ แต่เป็น V.9 นะ งงมากครับ

Comment

ผมเคยเอาออกเหมือน แต่ไม่ได้ เลยลง Windows ใหม่ส่ง

Comment

ใช้โปรแกรม Uninstall ลบออกก็ไม่ได้เหรอครับ

Comment

Originally posted by ratchapong View Post
          ใช้โปรแกรม Uninstall ลบออกก็ไม่ได้เหรอครับ

ไม่รู้ว่าท่านเจ้าของกระทู้เป็นเหมือกันไหมครับ
          ผมใช้ โปรแกรมมองไม่เห็นอะครับ

Comment

ลองใช้ Your Unstall 2008 ลองหรือยังครับ

ผมเคยลงเวอร์ชั่นก่อนหน้านั้น แล้วลบออก แต่ว่าต้องใช้ Tool ของ Nero เอง

เห็นว่าถ้าลบออกไม่หมด เวลาลงครั้งต่อไปก็จะมีปัญหานะครับ

เดี๋ยวรอท่านต่อไปล่ะกัน

Comment

Originally posted by meenakhom2007 View Post
              ลองใช้ Your Unstall 2008 ลองหรือยังครับ

ผมเคยลงเวอร์ชั่นก่อนหน้านั้น แล้วลบออก แต่ว่าต้องใช้ Tool ของ Nero เอง

เห็นว่าถ้าลบออกไม่หมด เวลาลงครั้งต่อไปก็จะมีปัญหานะครับ

เดี๋ยวรอท่านต่อไปล่ะกัน

จะลองดูครับท่าน

Comment

อ้าา ใช้โปรแกรมนั้นแล้วออกได้แล้วครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

ใช้ Nero General CleanTool ครับ ตามลิ้งค์นี้เลย http://www.blogsdna.com/1060/complet...-cleantool.htm

Comment

ใช้ V.6 ดีกว่านะเบากว่าเยอะ ไมค่อยมีปัญหา V.8 มันดีกว่ายังไงเหรอ โถใใไม่ได้เรื่อง

Comment

Working...
                    X