Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาน็อตครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาน็อตครับผม

ขอสอบถามหน่อบครับว่า น็อตตัวนี้หาซื้อได้แถวไหนอะครับ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ ( ถ้าใครมีที่ซื้อแล้วฝากซื้อด้วยนะครับ อิอิ เดียวให้ค่าเดิน )

ขอบคุณครับ

มีขายเป็นชุดๆนะครับ มีหลายสีด้วย เป็นชุดมั่งครับ

กดครับ
    Last edited by aekshow; 17 Apr 2009, 18:04:16.

Comment

มาเอาที่ร้านมะหาให้

Comment

ว้าว ขอบคุณมากครับ ^^

Originally posted by pungpond999 View Post
        มาเอาที่ร้านมะหาให้
        ผมอยู่ปทุมอะจิ ไปทีไกล - -

Comment

ผมมี nod32 ได้หรือป่าวครับ เอะ!มันอ่านว่าน็อตหรือป่าว อิอิ...

Comment

Originally posted by one View Post
            ผมมี nod32 ได้หรือป่าวครับ เอะ!มันอ่านว่าน็อตหรือป่าว อิอิ...

Comment

Originally posted by one View Post
              ฮา........กรั๊กๆ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                ฮา........กรั๊กๆ
                ฮา ครื้นๆ ครื้นๆ(ผมเนียน ทำตัวเกรียนครับ)

Comment

อยากได้ทั้งแบบหัวเหลี่ยมหัวกลม ทั้งหยาบทั้งละเอียด ใครมีเยอะขายผมบ้างจิ

Comment

ถามร้านคอมข้างถนนนะครับ

Comment

Working...
                    X