Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ค๊าฟฟ มี ปัญหา อย่าง แรง เลย ครับ ช่วย ตอบ หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ค๊าฟฟ มี ปัญหา อย่าง แรง เลย ครับ ช่วย ตอบ หน่อย

คือ เครื่อง ผม ใช้ เน็ต เป็น แบบ ไวเลส อ่ะครับ

เล่นๆ ไป ซัก แป๊บ อยู่ๆ ก็ มี สัญลักษณ์ แบบ ว่า

สามเหลี่ยมสีเหลือง แล้วก็ มี เครื่องหมายตกใจสีดำอยู่ ตรงกลาง น่ะครับ

แล้ว เน็ต ก็ จะ หยุด วิ่ง ไปเลย ต้อง รี เครื่อง ใหม่ แล้วก็ เป็น อีก ซ้ำๆ เรื่อยๆ

อยาก ทราบ ว่าเป็นเพราะ ไร ครับ แก้ ไง ใคร รู้ บอก ผม ที ๆ ๆ

คลิกขวาที่มัน แล้วกด repair สิครับ

Comment

คือ มัน ทำ ไร ไม่ได้ เลย อ่ะครับ คลิก ซ้าย-ขวา ที่ มัน มัน ก็ หาย ไปเลย แต่ เครื่อง ก็ ไม่ได้ กลับ มา ใช้ เน็ต ได้ เหมือนเดิม ต้อง รี เครื่อง ใหม่

มัน คือ อะ ไร หรอครับ ?

Comment

Working...
      X