Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน L4D ดูให้ทีคัฟ,,:~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน L4D ดูให้ทีคัฟ,,:~

พอดีล้างเครื่องเสดแล้วลง L4D นะครับ

ลงแพทหมดแล้วอัพใหม่หมด

แต่มีปัญหาคือพอเข้าเกมส์เสร็จแล้วออกมาที่ Windows ตามปรกติ

พอคลิ๊กขวาแล้วมันเป็นดำๆหมดเรยอะครับพวก refresh หรือ option อื่นๆ

เหมือนเวลาคลิ๊กขวาทั่วไปหน้า windows อะแต่นี่มานดำสนิทหมดเรยเฉพาะที่คลิ๊กขวาอะนะ

พอไปชี้มานถึงขึ้นให้เหมือนปรกติแต่ตรงช่วงรอยต่อก้อเปนดำๆอยู่นะครับ

คล้ายๆเป็นบั๊คมาจากเกมส์อะครับ

ผู้รู้ช่วยหน่อย มานเป็นตลอดเรยหลังจากเข้าเสดต้องรีอย่างเดวถึงหายแต่เข้าอีกก้อเป็น
Working...
X