Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำพวงมาลัยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำพวงมาลัยทีคับ

Steering Wheel Driving Force 3390
    Steering Wheel MOMO Racing 2990
    Formular force GP 2100

เอาอันไหนดีครับ จะไปซื้อคอมมาร์ท
    แล้วตอนซื้อต้องดูยังๆงมั่งครับ ว่ามันเสียหรือเปล่า

ผมว่าเอาที่แถวๆสี่แยกไฟแดงอ่ะครับ ดีสุดและ อิอิ ล้อเล่นนะครับ
    ผมแนะนำตัว Driving Force ผมใช้อยู่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by ThePing View Post
      ผมว่าเอาที่แถวๆสี่แยกไฟแดงอ่ะครับ ดีสุดและ อิอิ ล้อเล่นนะครับ
      ผมแนะนำตัว Driving Force ผมใช้อยู่อ่ะครับ
      พวงละ 10 บาท

Comment

แล้ว แต่ละตัวมันต่างกันยังไงบ้างอ่ะครับ
        Last edited by oygnon; 24 Mar 2007, 17:46:31.

Comment

Working...
        X