Announcement

Collapse
No announcement yet.

MS Wiress Desktop 3000 ตั้งค่ายังไงให้ใช้กับ winamp ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MS Wiress Desktop 3000 ตั้งค่ายังไงให้ใช้กับ winamp ได้ครับ

MS Wiress Desktop 3000 ตั้งค่ายังไงให้ใช้กับ winamp ได้ครับ

เนื่องได้ผมล้างเครื่องใหม่
    และหาแผ่นที่แถมมาให้ไม่เจอจึงได้ไปโหลด IntelliType Pro และ IntelliPoint 6.3 ล่าสุดจากเวปไมโครซอฟ
    ทำให้ผมตั้งค่าให้ใช้ปุ่มพิเศษในการคุม winamp(5.31) ไม่ได้เท่าที่ดูที่โหลดมาน่าจะใหม่กว่าที่เคยใช้ในแผ่นเนื่องจากมีเมนูใหม่เพิ่มขึ้นมา

จากเดิมที่กดปุ่ม เล่น >/ll ในหน้าเดสทอปปกติจะเปิด winamp ขึ้นมาและกดอีกครั้งนึงจะเริ่มเล่นเพลง และหากเราย่อ winamp ลงก็สามารถใช้ปุ่มนี้ในการเล่นและหยุดเพลงได้ รวมถึงใช้ปุ่ม => <= ในการเปลี่ยนเพลงขณะที่พับ winamp ลงและอยู่หน้าเดสทอป ก็ไม่สามารถทำได้ครับ แต่ปุ่มปิด/เปิด และปรับเสียงสามารถใช้ได้ปกติ

ท่านใดที่พอทราบวิธีการตั้งค่าตามที่ผมกล่าวมาแล้วช่วยบอกผมที่ครับทั้งในส่วนของ winamp และ ซอฟแวร์ของคีย์บอร์ดและเมาส์ หรือ ท่านใดที่ทราบที่โหลดโปรแกรมที่แถมมาในแผ่นที่ผมทำหายก็ช่วยแจ้งหน่อยครับ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

ดันหน่อยใครรู้ช่วยทีครับ

Comment

Working...
    X