Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li V2000+ Modify Version 1.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lian-Li V2000+ Modify Version 1.0

รูปหายไปไหนหว่า !@#$%

ไม่รู้มาช้าไปรึเปล่า งานนี้เป็นงานแรกครับ เด็กจบใหม่หัวใจว้าวุ่น เกิ๊กๆ

อาศัยช่วงหยุดสงกรานต์ 2-3วันลองทำดู Idea มาแนวๆเหงือกปลาฉลาม อิอิ

ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ไม่ต้องงงครับ ก่อนอื่นเรามาดูอุปกรณ์กันก่อน

นี้คือแผ่นผสมผงถ่าน ช่วยดูดกลิ่นและความชื้นครับ(ซื้อที่ Daiso) กับ กาวสเปรย์ 3M 75 (3M 77

มันจะติดถาวรไม่ควรใช้ครับ)

สีสเปรย์ แบบสะท้อนแสง และ อะไหล่รถมอเตอร์ไซต์(คร้ายเหงือกปลาฉลามเลยครับ)

ดูรูปเลยครับขี้เกียจพิมพ์แล้ว อิอิ

ใช้แผ่นดูดความชื้อบุโลดดดดดด ความคิดนี้ต้องยก Credit ให้ท่าน diamondback ครับ

ดูดอากาศเข้าด้านหน้าซักหน่อยครับ

วงจรเร็กกรูเลเตอร์ครับ ใช้เพิ่มลดแรงดันไฟฟ้า สำหรับพัดลมควายๆ 3 ตัวนี้ แรงเสียงดัง ซึ้งไม่

สามารถใช้วงจรปรับรอบพัดลมทั่วๆไปได้ ไหม้มาแล้วจร้าาาา

พัดลม DELTA 3 ตัวที่ว่า

ต่อ TR 2ตัวสำหรับ V8 กับ วงจรเร็กกรูเล็ต

และสวิทซ์1 ตัว สำหรับ Black Light

ค่อยมาอัพเดทใหม่ครับ วันนี้แค่นี้ก่อนครับ ง่วงเลย 55+
    Last edited by Phuri; 17 Sep 2009, 07:32:02.

หรอยนะน้องบ่าว

Comment

สวยงามครับท่าน

Comment

มีแต่ของดีๆเพ!

Comment

สวย แรง

Comment

สวยงามมากมาย

Comment

สวยดี

Comment

สวยงามมากๆๆ เลยครับท่าน

Comment

สวย

Comment

พัดลม 4000รอบเอาไรคุมมันอะของผมตัวคุมซาแมนทำมะดาพังไป3ตัวแล้วเลยไม่ได้ใช้เลย ใช้แบบไหนทนหามาแบ่งมั่งนะ มันแรงใช้ได้เลย

Comment

สวย

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                        พัดลม 4000รอบเอาไรคุมมันอะของผมตัวคุมซาแมนทำมะดาพังไป3ตัวแล้วเลยไม่ได้ใช้เลย ใช้แบบไหนทนหามาแบ่งมั่งนะ มันแรงใช้ได้เลย
                        วงจรแร็กกรูเล็ตเตอร์ 12V 2A+โม สายนิดหน่อยอยู่เลย

ท่านใช้น้ำแล้ว พัดลมคงไม่ต้องหละครับ
                        Last edited by Phuri; 18 Apr 2009, 02:58:32.

Comment

เป๊ะโช๊ะ

Comment

ได้ Ultra แล้วเหรอท่าน สวยงามๆ

Comment

แจ่มมากๆครับ

Comment

Working...
                              X