Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามหา บทสรุปตามรายชื่อ..(ต่อข้างในครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามหา บทสรุปตามรายชื่อ..(ต่อข้างในครับ)

เป็นเกมเก่าทั้ง 2 เกมนะครับ รบกวนด้วยครับ

1. เกม vampire the masquerade redemption เกมเก่ามากแล้วครับ ใครมีบทสรุปบ้างมั้ยครับ

2. เกม Silver เกมเก่าอีกเช่นกัน

ทั้ง 2 เกมนี้ เคยเล่นแต่ยังไม่จบ ตอนนี้ไปหาโหลดตามบิทนอกจนได้มา เลยหวังว่าจะเล่นให้จบๆสักที ><

ขอบพระคุณมากครับ ^^

Silver รู้สึกว่า FG ฉบับเก่าๆ จะมีครับ

ส่วน vampire the masquerade redemption นี้ไม่แน่ใจ

Comment

www.gamefaqs.com เลยท่าน

Comment

ขอบคุณมากครับ เกมมันเก่าจัด หาข้อมูลยากมาก

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X