Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์ .MDF กับ .MDS ใช้ยังไงครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์ .MDF กับ .MDS ใช้ยังไงครับ ช่วยที

ผมโหลดเกม มาครับ แตกแล้ว ได้ไฟล์ .MDF .MDS มาอย่างละไฟล์

แต่พอผมbrowse หาอิมเมจแล้ว mount ในโปรแกรม alcohol ไม่ได้ครับ

ขึ้นว่า invalid image file
    ผมต้องทำยังไงครับ

ขอบคุณมากครับ

mount ผ่าน แอลกอฮอร์ได้เลยนะ คลิกขวาที่ drive image แล้ว mount เลือกไฟล์ไปยัง mds คับ (เพราะมันจะมองเห็นไฟล์นี้ไฟล์เดียว

Comment

DAEMON Tool ละลองยัง

Comment

invalid image file

แสดงว่าไฟล์เสียป่าวครับ

Comment

ใช้เหมือน .iso และครับไม่ยาก

ใช้เดมอน หรือ แอลก็น่าจะมองเห็นนะ หรือจะเขียนก็เนโร

-----

แต่ถ้าเม้าท์ไม่ติดบางทีไฟล์อาจจะเสียก็ได้นะครับ

Comment

Working...
          X