Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพที่ใช้ Quad หรือ Duo Core และ i7 ใช้โปรแกรมอะไรแปลงไฟล์วิดีโอกันหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเทพที่ใช้ Quad หรือ Duo Core และ i7 ใช้โปรแกรมอะไรแปลงไฟล์วิดีโอกันหรอครับ

คือผมอยากทราบว่าท่านเทพๆเนี่ยเค้าใช้โปรแกรมอะไรไว้แปลงไฟล์วิดีโอกัน
    รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมใ้ช้ ImTOO MPEG Encoder อยู่ แต่้ปัญหาคือมันใช้ Core ไม่ครบ ยกเว้น Core ที่ 4 เลยอยากลองหาประสบณ์การโปรแกรมอื่นมั่ง ขอบคุณครับ สำหรับทุกคำตอบล้วงหน้าครับ

ผมลง osx 10.5.6 บน PC
    ใช้โปรแกรม Hubstudio ของ mac
    แปลงไฟล์หนัง ใช้ CPU ครบทุกคอร์
    ส่วนที่ทำงาน Macpro ใช้ 8 คอร์เลยโปรแกรมนี้
    หนัง 1 เรื่อง DVD 5 แปลงไฟล์ 8-10 นาที

Comment

Amadis Video Converter Suite ครับ

Comment

น่าจะมี MAC x64 for PC หุหุ จะได้ ไวๆ

Comment

Working...
        X