Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าตอนนี้ผมซื้อ 4850 จะคุ้มมั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าตอนนี้ผมซื้อ 4850 จะคุ้มมั้ยครับ?

พอดีผมมีงบประมาณ 6000 อ่ะครับ พอดี ไม่ค่อยชอบค่ายเขียว

เลยกะว่่าจะซื้อ 4850 คงเป็นของ HIS หรือ ไม่ก็ Asus คือผมอยากถุามว่า

ผมควรซื้อมั้ยครับช่วงนี้ หรือ รอตัวใหม่ๆ ออกก่อนดีกว่า

ขอบคุณครับ!

คุ้มนะครับ แต่ถ้าซื้อแล้วอย่าคิดมากบางทีซื้อเสร็จอีกเดือน
    ราคาตกแล้ว แต่ต้องดูการ์ดจอตัวเก่าด้วยครับว่าใช้รุ่นไหน
    อย่างสมมุติว่าถ้าเป็น 3870 ตามลายเซ็นต์ ถ้าเป็นผมผม
    ก็คงยังไม่ซื้อใหม่ เพราะว่ามันยังเล่นเกมส์ได้อยู่ ไว้รอสิ้นปี
    ดูอีกทีว่าต้องเปลี่ยนหรือเปล่า (เน้นแบบพอเพียง)

Comment

อ่อ กำลังเลือกอยู่ว่าจะเอาการ์ดจอก่อน หรือ เอา CPU ก่อน อิอิ ขอบคุณครับ

Comment

คุ้ม ฟันธง

Comment

เอาตัวนี้เลยครับ sapphire HD 4850 vapor-x สวย เย็น มีไฟ ฮิฮิ

Comment

สวยๆ

Comment

เล่นของ HIS ดีมั้ยครับ?

Comment

palit sonic ครับ เยง + แรง ฟันธง ใช้อยู่ อิอิ

Comment

ถ้าไม่รีบ ก็รอเดือนหน้า 4770 ออก 4,000 แรงใกล้ ๆ กัน

Comment

รอ HD 4770 ด้วยคน อิอิ

Comment

PoW CO 4850 DDR 4 แจ่มจริงๆ

ซิครับ

Comment

Working...
                      X