Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้พี่ๆช่วยจัดสเปกให้หน่อยอ่ะครับAMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้พี่ๆช่วยจัดสเปกให้หน่อยอ่ะครับAMD

ตอนนี้ผมเหลือแค่ psu 500 w+HDD 320 g อยู่

เพราะขาย ไปยกชุดครับ

ตอนนี้เลยอยากได้ am3 อ่าครับ

ผมอยากได้ cpu 720be อ่าครับ อยากให้พี่ๆช่วยจัดสเปกที่เหลือให้หน่อยอ่าครับ

ผมจะเอามาทำงานพวก กราฟฟิกอ่าครับ พอดีผมเรียนศิลปกรรมอยู่อ่าครับ อยากได้ชุดที่มันเสถียรอ่าครับ

+อยากได้แรงๆด้วยครับ พอดีผมไปอ่านๆๆมาแล้วเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้างอ่าครับ

ขอบคุณทุกๆๆความเห็นน่ะครับ

งบเท่าไหร่? 720ตอนนี้ราคาอยู่ที่5890.- Vgaเเน้นล่นเกมออฟไลน์หนักๆก็4870 เน้นกราฟฟิค+ออนไลน์ก็4850 จะเอาแบบสเปคผมก็ได้

แต่4890 ตอนนี้มันยังต้องปรับจุกจิกๆนู่นนี่อยู่ตลอด ยังไม่สมบูรณ์ กลัวคุณซื้อไปแล้วมีปัญหา อย่างตอนนี้ผมใช้4890กับ Rhinoceros แล้วมันรวนๆ

ไงบอกไม่ถูก
    Last edited by Andriod; 19 Apr 2009, 03:23:56.

Comment

Originally posted by Andriod View Post
      งบเท่าไหร่? 720ตอนนี้ราคาอยู่ที่5890.- Vgaเเน้นล่นเกมออฟไลน์หนักๆก็4870 เน้นกราฟฟิค+ออนไลน์ก็4850 จะเอาแบบสเปคผมก็ได้

แต่4890 ตอนนี้มันยังต้องปรับจุกจิกๆนู่นนี่อยู่ตลอด ยังไม่สมบูรณ์ กลัวคุณซื้อไปแล้วมีปัญหา อย่างตอนนี้ผมใช้4890กับ Rhinoceros แล้วมันรวนๆ

ไงบอกไม่ถูก
      ขอบคุณครับ

คือผมอยากได้ชุด am3 ทั้งเซตเลยอ่าครับ

Comment

Working...
      X