Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมกะลังจะไปสอยq9400บ่ายนี้ครับขอถามนิดนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมกะลังจะไปสอยq9400บ่ายนี้ครับขอถามนิดนึง

ที่ร้านเค้าบอกผมว่าเดี๋ยวจะมี i5 ออกมาครับแล้วตัวนี้จะราคาลงผมอยากถามว่าตอนนี้ประน8300แล้วเวลามันลงนี่ทีนึงเป็นพันเลยป่าวครับถ้าผมจะรออีกเดือนอ่ะครับ ขอบคุนคับ

เยสสสสส ถ้ามันลงก็แหล่มมม กะว่าจาสอยยย

Comment

ถึงมันไม่ออก มันก็ต้องลงอยู่ดีแหละครับ ซื้อก่อน ใช้ก่อน แรงก่อน ~~

Comment

^
        ^
        ถูก

Comment

Q9400 เนี่ยแหละ ฟามฝัน

Comment

แน่นอนQ9400 เลขสวยด้วย

9+4 แรงๆ

Comment

ยังไม่รู้จะมาไทยวันไหนเลยครับ Core i5 1156

Comment

^ ^

มาไทยก็ไม่ได้ประทับใจเท่าไหร่หรอกท่าน แม่ม ยังเป็น 45nm เหมือนเดิม อ่า

Comment

มาสอยกับผมดิ 7xxx อิอิมือสองประก้นเพิ่งได้2เดือน

Comment

Working...
                  X