Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรุ่น VGAร้านเกมเล่นเกมโหดแรงทน ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ถ้ายืนยันว่าจะเอางบไม่เกิน 2000

แล้วจอที่ใช้ไม่เกิน 19นิ้ว

ก็แนะนำเป็น GF8600GT หรือ HD3650

รุ่นที่เป็นตัว DDR3 ครับ

Comment

512MB PCIe(16x) 8600GT (TD) DGOD

8600GTของ DGOD ใช้ดีไหมอะ ซื้อของadvice อะครับ

Comment

ออนบอร์ดไปเลยครับ 780gm อิอิ แรงพอตัว

Comment

ลืมไปว่าใช้กับ MB P5VDC-X จาอัพเครื่อง เปลี่ยน VGA+Ram

Comment

ตัวนี้ก็น่า โอนะ 512MB PCIe(16x) 8500GT (TD) FORSA

Comment

4670 อิอิ เมพขิงๆ

Comment

ผมใช้ 8600gt เล่น point blank ปรับ 1600*900 ได้สุดหมดเลยครับ
                ลื่น แม่น ร้านเกมส์ เกมส์ point blank ภาพสวยกว่า แนวยิง SF SA ตายช้า สนุกแบบ เคาร์เตอร์
                แต่แนะนำ 9500gt ddr2 หาง่ายกว่า 8600gt ราคาถูกคุ้มมาก แรงพอๆ8600gt ddr3
                ไม่อยากบอกเลย มี 4870 ปรับ 1920*1080 แล้วยิงไม่แม่น เกี่ยวไหมเนี๊ยะ 555

Comment

GF8600GT DDR3 ครับ crysis medium ยังเอาอยุ่เรยครับ

Comment

Originally posted by mzbuddy View Post
                    GF8600GT DDR3 ครับ crysis medium ยังเอาอยุ่เรยครับ
                    มันหายากแล้วอะดิคับ DDR 3 เหนทำแต่ DDR2 เดวนี่
                    Last edited by STRATEGY; 18 Apr 2009, 15:08:05.

Comment

--------------------------------------------------------------------------------

ลืมไปว่าใช้กับ MB P5VDC-X จาอัพเครื่อง เปลี่ยน VGA+Ram

8600GT นะพี่น้องครับ

Comment

ช่วงนี้หาง่ายๆก็ 9500GT

Comment

8500GT กับ 9400GT รักจะเล่นเกม ถึงแม้ว่าเป้นเกม online 2 ตัวนี้ โยนทิ้งถังขยะได้เลยครับ อ่อนมากครับ

ขั้นต่ำที่แนะนำ 8600GT DDR3 หรือ 9500GT(ถ้าได้9500GT DDR3 จะดีมาก แต่คงเกินงบไป) ขึ้นไป แหล่มกว่ากันเยอะ 2ตัวนี้ จะแรงพอๆกัน

Comment

ถ้าเครื่องร้านเกมผมแนะนำค่ายเขียวครับ เพราะค่ายแดงเกมสืออนไลน์จะคอนข้างมีปัญหา

Comment

Originally posted by tochzII View Post
                              ถ้าเครื่องร้านเกมผมแนะนำค่ายเขียวครับ เพราะค่ายแดงเกมสืออนไลน์จะคอนข้างมีปัญหา
                              เห็นด้วยครับ

-9500Gt แหละครับ ถ้า DDR3 มันจะเกินงบไป

แต่ถ้าอยากลองหรือว่า ชอบค่ายแดงก็ไม่ว่ากันบางคนบอกแรงดีราคาถูกก็มี

-3650 DDR3 เลยครับ

Comment

ผมก็เคยเปิดร้านเกมส์
                                ผมว่า 8600GT DDR3 ดีกว่าคับ
                                ถึงมันจะเก่าไปหน่อย งบประมาณไม่เกิน แถมทนทานด้วยคับ เกมส์ออนไลค์เล่นได้ทุกเกมส์
                                ไม่มีปัญหา จุกจิกด้วยคับ

ลืมบอกเรื่องราคาไป

8500GT กับ 9400GT ตัดทิ้งไปเลย เพราะความเร็วเทียบกับราคาแล้วไม่ค่อยคุ้ม
                                ผมว่าถ้าเพิ่มอีกนิดเอา 9500GT DDR3 ดีกว่า ที่ HWH AXTROM ขาย 2390 บาท

มีคนเคยบอกว่า
                                8600GT DDR3 = 9500GT DDR2
                                ไม่รุ้ว่าจริงไหม !!!!!!

อันนี้ไม่แน่ใจครับ ว่า GF8600GT DDR3 มันแรงเท่า GF9500GT DDR2 รึปล่าว

แต่ GF9500GT DDR3 แรงกว่า GF8600GT DDR3 พอตัวอยู่ครับ

GF9500GT ต้องเทียบประมาณ GF8600GTS DDR3 ละครับ น่าจะแรงกว่านั้นหน่อย

ร้านเกมส์ก็แนะนำ GF9500GT ครับ เล่นง่ายไม่จุกจิก ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม เล่นโหดๆ ทนๆ สบายๆ ครับ

Comment

Working...
                                X