Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหา mainboard ตาม spec ผมหน่อย มือ 2 นะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหา mainboard ตาม spec ผมหน่อย มือ 2 นะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ขอรบกวนเพื่อน OCZ หน่อยครับ พอดี เครื่องเก่าสมัยพระเจ้าเหาเพิ่งพังมะคืน(Socketr370+Celeron 1G)

เลยอยากหา mainboard + cpu มือ 2 ในเวบเรานี้ล่ะครับ spec ที่ตั้งใจว่าต้องมีแน่ๆคือ

Mainboard ต้องของ Asus และต้องมี ใช้กับ CPU Intel , SataI,II ก็ได้ , ddr2 , USB2.0 เท่านั้นครับผม จะ 478 , 775 ก็ได้ครับ เอามาใช้งานทั่วไป ไม่ได้เอามา clock ครับผม

อยากได้พวกมือ 2 ครับแต่ผมไม่ทราบว่ารุ่นไหนดีเหรอไม่ดี support อะไรได้บ้าง ไงช่วยแนะนำรุ่น board + cpu ที่เข้ากันได้ไม่มีปัญหาให้ผมหน่อยนะครับ จะได้ถามหาห้อง market อีกที งบอยู่ราวๆ 1500-2000 ขอบคุณ พี่ๆน้องๆ ใน ocz ทุกท่านครับ

---------------------------------------------------

เหรอท่านใดมีขายตามที่ผมอยากได้ก็ บอกกันได้เลยนะครับ PM รายระเอียดมาก็ได้เหรอลงไว้เลย ขอบคุณมากรับผม

pmไปแล้วครับ

Comment

Working...
    X