Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลียน user spyware doctor ยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลียน user spyware doctor ยังไงหรอครับ

ช่วยหน่อยครับ ต้องการเปลียนยนูสเซอร์อ่ะครับ
    ใครรู้บอกหน่อยครับ

จำได้ว่าเปลี่ยนไม่ได้ นอกจากท่านจะไปควานหาไฟล์ registry ของมันเจอ

ล้างให้เกลี้ยงแล้วลงใหม่ แต่ย้ำว่าต้องเกลี้ยงเหมือนไม่เคยลงมาก่อนเลยนะครับ

ตัวนี้เจ๋ง คนใช้เยอะ ระบบตรวจสอบก็เจ๋ง ไล่เก็บพวกยูช/ซีเรียลเถื่อน เป็นว่าเล่น

ลงได้ไม่นาน ก็เรียบหมด อัพเดทไม่ไป พอจะเปลี่ยน ก็เป็นแบบท่านนั่นหล่ะ

Comment

Working...
    X