Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS COMMANDO หรือใช้รู้ว่าตัวปรับตัวนี้ไว้ทำอะไรเข้ามาดูหน่อยดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปรับแล้วแบบไหนเวิค รบกวนบอกต่อด้วยนะครับ
    อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by pongmet View Post
      ปรับแล้วแบบไหนเวิค รบกวนบอกต่อด้วยนะครับ
      อยากรู้เหมือนกันครับ
      ผมปรับเป็น -30 ทั้ง 3 ตัวเลยใช้ไม่มีปัญหานะ (คิดไปเองหรือป่าวก็ไม่รู้นะ)

Comment

ลองเล่นบัสสูงๆ แล้วปรับดูหลายๆแบบซิคับ ทั้ง+ ทั้ง- ทั้งไม่ปรับ
        ถ้าไม่เห็นผลก้อไม่ต้องไปสนใจมัน
        ถ้าปรับแบบไหนแล้วดีกว่าก้ออันนั้นล่ะคับ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
          ลองเล่นบัสสูงๆ แล้วปรับดูหลายๆแบบซิคับ ทั้ง+ ทั้ง- ทั้งไม่ปรับ
          ถ้าไม่เห็นผลก้อไม่ต้องไปสนใจมัน
          ถ้าปรับแบบไหนแล้วดีกว่าก้ออันนั้นล่ะคับ
          ครับ ตอนนี้ลากยัสเกิน 300 ก็เปิดไม่ติดล่ะ เดี๋ยวว่าจะหาซีพียูใหม่อยู่ครับ

Comment

ต้องลองหมดครับ ทั้ง + ทั้ง - เพราะว่ามันไม่ได้ แน่นอนเสมอไป
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
            X