overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 18 of 18

Thread: Maxnet Indy 3 M กับ บิตนอก

OverclockZone Member kung_keng's Avatar
    ลาดลี ในศาลฯ หลักเมือง

Default Maxnet Indy 3 M กับ บิตนอก

วันนี้ลองโหลดแพทเกม COH : TOV จากเว็บนอกดู เพราะอัพเดตตรง ๆ จากตัวเกมส์ลำบาก(เถื่อน)

แต่ โอ๊แม่เจ้า !!!!! ทำไมมันไวอย่างนี้นะ เลยแคปมาให้ดูครับ จากที่ดู ๆ แล้วไม่มี peer ไทยเลย

100 กว่าเมก แวบเดียวเสร็จ

ไปเล่นต่อหละครับ

อุอุ

OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

อย่าเอาเน็ตใยแก้วบ้านเขามาเทียบกับเส้นทองแดง เหอๆ

OverclockZone Member Inspiral's Avatar
    โลตัสพระราม4,คลองเตย,สุขุมวิท,ทองหล่อ

อยากเห็นเนททรู วิ่งออกนอก เกิน 3m มั่งอะ

ใครมีแคปมาดูหน่อยดิ ได้ยืนยันไปเลยว่า ทรูก็แรงนะเว่ย (ออกนอก)

OverclockZone Member kidnapped1's Avatar

Quote Originally Posted by XsoeIIsJ View Post
    อย่าเอาเน็ตใยแก้วบ้านเขามาเทียบกับเส้นทองแดง เหอๆ
    สรุป ใยแก้วมันผิดหรอครับที่ maxnet บิทได้เยอะ

งันเอา ทองแดง ทองแดง มาดูดใยแก้วให้ดูหน่อยจิ ว่าทองแดงispไหนดูดเยอะกว่ากัน

ของดีต้องดันโชร์หน่อย อุอุ
    Last edited by kidnapped1; 18 Apr 2009 at 21:46:43.

OverclockZone Member meekung555's Avatar
    หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมี หมี แพนด้า~~~~

อืม แรง ดี

OverclockZone Member yoknipas's Avatar

maxnetเป็นใยแก้วเหรอ นึกว่าแบบปกติอะครับ

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

ผมโหลดจาก MiNiNOVA ได้เต็มที่ก็ 300กว่าๆ เองอ่า วิ่งไม่เต็ม เซงเลย

OverclockZone Member nooghostring's Avatar

คนปล่อยตั้งเยอะ น่าจะวิ่งเต็มสปีด
    ของผมใช้ของทรูโหลดบิตนอกถ้าคนปล่อยเยอะ มันก็เต็มสปีดอะ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

เคยโหลดไฟล์ไดร์ฟเวอร์จาก nvidia โดยตรงเนตใน 4 นอก 2 แต่ตอนโหลดวิ่ง 400 ซะงั้น

ปล.ทุยครับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member inwdookinw's Avatar
    สำโรง บางนา เทพารักษ์

เร็วดีคับ

ผมก็ได้ 300kb ขึ้น ตลอด

แต่บ้านเพื่อนผม มใช้ทรู ไม่ขึ้นเลย

อันนี้แถวบ้านผมนะคับ

OverclockZone Member

maxnet 3M
    บิทนี่นานๆจะเจอเต็มสปีดแต่ก็อยู่ในเกณฑ์ยอมรับได้
    แต่ โหลดไฟล์ธรรมดา บอกได้เลยพอใจมาก 1-3 เมก.ตลอด

ยุคนี้ถ้าเจ้าไหนออกนอกต่ำกว่า 1เมก อยู่ก็ถือว่าเอาเปรียบคนใช้ล่ะครับ

ทุย3mbโหลบิทนอกไทยผมไม่เคยได้เกิน120เลยครับY-Y

ไทยมีบ้างที่ได้300 แต่นอกไม่เคยเกิน100 อย่างrapidเงี้ย

เต็มที่25k งงมากๆ มีคนบอกได้>100 โหลดมาหลายปีไม่เคยได้เกิน

OverclockZone Member arito's Avatar

ผมก็โหลดบิทนอกได้เท่านั้นแหละ ขึ้นๆลงๆตามสภาพปัจจัยอื่นๆด้วย
    แต่เทสสปีดจากเวปนอก ไม่ต่ำกว่า1mbตลอดอะ เพื่อนที่ใช้ทรูแพคเกต599ออกนอก1mb มันเทสเวปนออกเท่าที่โปรจำกัดไว้ 1mbเอง

maxnet แรงได้อีกอิๆๆๆๆ

OverclockZone Member GOD-HAND's Avatar

Red face

ทุยดาวโหลดไฟล์เวบนอกเต็มที่ไม่เคยเกิน 100 เช่นกัน

package truelife 599

เห็น Maxnet ทั้งนอกและใน 3Mb อยากเปลี่ยนกลัวเสียค่าใช้จ่ายเยอะ
    รูป รูป

Quote Originally Posted by eXzato View Post
    เคยโหลดไฟล์ไดร์ฟเวอร์จาก nvidia โดยตรงเนตใน 4 นอก 2 แต่ตอนโหลดวิ่ง 400 ซะงั้น

ปล.ทุยครับ
    เหมือนผมเลยครับ ผมก็งงๆอยู่
    บางทีโหลดวีดีโอจากยูทูบ มันก็วิ่ง 400 ด้วยบางครั้ง

^^
    ^^
    ผมใ้ช้idmโหลดยูทูบไม่เคยเกิน300เลย มีช่วงแรกๆแตะนิดๆ หลังๆไม่เกิน100

งงกับคนใช้ทุยแล้วโหลดได้250up แบบใช้rapid

OverclockZone Member kanchanok's Avatar

max net นี่จ่าย 500 กว่าบาทจริงเหรอครับแล้วมีค่าอะไรอีกมั้ยครับ

OverclockZone Member patrickzaa's Avatar

Quote Originally Posted by kanchanok View Post
    max net นี่จ่าย 500 กว่าบาทจริงเหรอครับแล้วมีค่าอะไรอีกมั้ยครับ
    640บาทครับรวม vat

Bookmarks

Bookmarks