Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Gamer ATI Edition 2009 R1(Vista Ultimate 32 Bit)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
    เด็กมันห้าวจริงๆ พูดจา
    +1 ช่างมัน บ้านมันคงรวยมาก เลยใช้สเปคผู้ดี

Comment

แล้วมันดีไม่ดี
      สรุป

Comment

Originally posted by Offkhochi View Post
        แล้วมันดีไม่ดี
        สรุป
        +1ครับ

ตามที่อ่านมา ATi Edition คงไม่เวิร์ค

Comment

ชอบสเถียรก้ ตัวOriginal......

วิสต้า64บิทเรยก้ดีนะ แบบว่าเน้นเล่นเกมส์ ดุหนังฟังเพลง ...

ส่วนถ้าเน้นทำงานก้xpดีกว่า เพราะส่วนมากโปรแกรมรองรับ - -*

Comment

ใช้ 7 64บิตอย่างเดียวลื่นมาก

Comment

Originally posted by guanteen View Post
              ผมก็วิสต้า ไม่มีปัญหา คงมีแต่พวกสเป็กชนบท เท่านั้นที่บอกว่ามันอืด
              อยากเห็นสเปกพร้อม SS คนนี้จัง

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                อยากเห็นสเปกพร้อม SS คนนี้จัง
                ของเขาแรงครับ ..

Comment

ยากได้ vista แต่อืดไม่เร็วเหมือน xp ลอง window 7 build 7077หรือ7100ครับเร็วนะตอนนี้ใช้อยู่เล่นลงโปรแกรม98%เล่นเกมลงโปรได้ครับเร็วกว่า vista ครับ

Comment

Originally posted by guanteen View Post
                    ผมก็วิสต้า ไม่มีปัญหา คงมีแต่พวกสเป็กชนบท เท่านั้นที่บอกว่ามันอืด

ผมอยู่ชนบท แถวบางกะปิ ช่วยๆมาดูสเป็กให้หน่อยได้ไหมครับว่าพอเล่นได้ไหม วิสต้าอยากให้ ท่านมาช่วยดูจัง

ส่วน ATi vista น่าลองเหมือนกันแหะผมมีเว็บบิทอยู๋ 1 เว็บมีแต่ของ Nvidia ทั้งนั้นเลย

Comment

ผมก็ใช้ วินเจ็ดอยู่ลื่นครับ คอนเฟริมเลย

Comment

แล้วสเป็คผู้ดี ลง vista แล้วเร็วกว่า xp เปล่าครับ

ที่ว่าอืดคืออืดกว่า xp นะครับ

ปล. ส่วนมากพวกที่พูดแบบนี้คือลง window ไม่เป็น ซื้อมาแล้วร้านลง vista มาไงก็เล่นเป็นแต่แบบนั้น แล้วก็บอกว่าของตัวเองก็ดีที่สุด

Comment

ผมชื้อคอมมา 38,000 ครับตอนนั้นยังไม่คอนรู้เรื่องคอมเท่าไหร่

แต่ทุกท่านดูดครับ 38,000 มันได้แค่

CPU- Celeron dual-core E1200
                          M/B - Asus P5GC
                          RAM - 1GB
                          VGA - On Board i945 G
                          HDD - 160 Gb
                          DVD
                          card raeder

มันได้แค่นี้จะเครมก็ไม่กล้าเพราะแกะของเขาแล้วกลัวเขาว่า
                          มันน่าเจ็บใจแท้ มิหนัมซ้ำยังโดนพ่อด่า โค ต ร เจ็บใจ
                          พูดมาแล้วตัวเราก็โง่ซิบหาย เสียดายตังแท้
                          ทำไงดีครับ
                          สเปคไฮโซหวะ ยอมรับๆ

Comment

Working...
                          X