Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับพวกจอยเกมส์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับพวกจอยเกมส์หน่อย

ใครใช้ของอะไรบ้างอะ

แนะนำอันดีๆให้อัน+ราคา

ใช้เล่น PES2009 DMC GRID ประมาณนี้อะ

แนะนำทีครับ

ผมใช้จอย XBox 360 เยี่ยมครับ

Comment

อืม จะของ logitech ก็น่าสนใจนะคับ พันกว่าๆ

Comment

xbox360 ครับ

Comment

Logitech Chillstream/Xbox360

Comment

Xbox360 อีกเสียงครับ เล่นมันมาก ยิ่งถ้าเป็นเกมที่ซัพพอร์ตจอย360ดีๆนะ สุดยอดดดดด แต่สำหรับเกม PES ผมถนัดใช้จอย PS ผ่านหัวแปลงมากกว่า จอย360มันบังคับไม่ได้ดังใจยังไงก็ไม่รู้ -*-

Comment

ใช้อนาล็อค รูปทรงคล้ายจอยxbox360 ของ oker 250บาท ใช้งานได้โอเคเล่น gridเลี้ยวสบายๆ

Comment

ใช้จอยsonyแท้+ที่แปลงครับ

ตุณภาพๆ

Comment

PES ใช้จอยเพลดีกว่า

แต่ DMC กับ GRID โดยเฉพาะ grid และเกมที่ต้องขับรถทั้งหลาย trigger ของจอย xbox360 กินขาดครับ

Comment

Originally posted by underground1 View Post
                    PES ใช้จอยเพลดีกว่า

แต่ DMC กับ GRID โดยเฉพาะ grid และเกมที่ต้องขับรถทั้งหลาย trigger ของจอย xbox360 กินขาดครับ
                    ผมเคยเล่นแต่PESครับ แล้วก็เคยใช้แต่จอยเพลเสียด้วย

จอยของxbox360มันมีฟังก์ชั่นอะไรเพิ่มขึ้นมาหรอครับ ถึงเอาไปใช้กับเกมDMCและGRIDได้

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X