Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสายไฟพัดลมติดหม้อน้ำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสายไฟพัดลมติดหม้อน้ำ

คืออยากทราบว่าท่านใด จัดสายไฟพัดลมติดหม้อน้ำได้สวย ๆ เนียน ๆ กันบ้างครับ คือผมเอาหม้อน้ำสามตอนไว้นอกเคส คราวนี้ติดพัดลมมันก็มีสายพัดลมสามเส้นเข้าเคส มันรกมาก ๆ เลยครับ ทำยังไงให้มันจัดง่าย ๆ สวย ๆ เนียน ๆ ดีครับ มีรูปประกอบด้วยก็ดีนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ผมว่าต่อ psu ข้างนอกอีกกล่องน่าจะดีนะคับ หรือไม่ก็ใช้หม้อแปลงเอาก็สะดวกดี

Comment

หาอะไรมาหุ้มสายสิครับ ถ้าหุ้มแล้วมันก็จะเหลือแค่ 3 เส้น จัดง่ายและดูไม่รกด้วย

ขอยกตัวอย่างภาพจากคอมผมนะครับ แม้จะไม่ใช่สายไฟหม้อน้ำ แต่คงเป็นไอเดียได้

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำเลยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

Comment

เดียวคืนนี้ถ่ายรูปให้ดู

Comment

Originally posted by tsawana View Post
            หาอะไรมาหุ้มสายสิครับ ถ้าหุ้มแล้วมันก็จะเหลือแค่ 3 เส้น จัดง่ายและดูไม่รกด้วย

ขอยกตัวอย่างภาพจากคอมผมนะครับ แม้จะไม่ใช่สายไฟหม้อน้ำ แต่คงเป็นไอเดียได้

TJ 07 ยังไง ก็สวย

Comment

Originally posted by jamesboyd View Post
              TJ 07 ยังไง ก็สวย
              ท่าน jamsboyd ใช้พัดลมของอะไรครับ ว่างๆ เอารูปเคสท่านมาให้ชมหน่อยสิครับ อยากเห็นแบบเต็มๆ อ่ะ

Comment

Working...
              X