Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่าfifa09ภาพห่วย(มาดู)ของPC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

pes สวยกว่า คมกว่า หน้าเหมือนกว่า

fifa ตัวมันอ้วนๆ

Comment

รู้แค่ว่าห่วยระยำ ซื้อมา เครื่องก็แรง ปรับมันสุดๆ ปรับแล้วปรับอีก เล่นอย่างไงผมยังไม่มีความรู้สึกว่าภาพมันจะสวยตรงไหน เรื่องเหงื่อ การ์ดATI กับeffect น้ำ เหอๆ เงาแว๊ปปปปป เหมือนจะสวย แต่เล่นแล้วก็ห่วยอยู่ดี

Comment

ล่อเป้าอีกแล้ว

ปล.PES+1 เคยลองฟีฟ่ามานานแล้วสมัยภาคแรกๆๆเลยดุมาตลอด ไม่เคยชอบสักภาคเลยยิ่งแรกๆๆเหมือนลิง

Comment

จริงภาพมันก็สวยนะครับ

แต่ถ้าเทียบกับ pes ผมว่า pes ดีกว่าอะ

จะโพสว่าภาพสวยก็ไม่มีใครเขาว่าหรอกครับ

แต่อย่าเอาไปเปรียบเทียบกับ pes เลยครับ

มันจะยาวอะ

Comment

ปรับจอยให้เหมือนpes ไปแก้ตรงไหนคับ

Comment

ใครว่าห่วยครับ มันอยู่ที่มุมมอง สนาม ชุดแข่ง และแสง ถ้าคุณปรับเป็นภาพก็จะสวย
              มันขาดอย่างเดียวคือ เสื้อออกกางเกงไม่ได้ มาดูกันปรับอย่างผม
              คนในบอร์ดนี้ไม่โง่นะครับ ปรับสุดกันเป็นทุกคนแน่ๆ ปรับแล้วภาพก็เหมือนของคุณอะแหละ
              คุณว่าดูดีก็ดีสำหรับคุณครับ

ฟีฟ่ากวนส้นตีนแค่ไหน เอาเอนจิ้นท์ภาคเก่ามาลงให้คอม แต่เอาเอนจิ้นตัวใหม่ไปลงเครื่องคอนโซล คิดเอาละกัน ใครมันจะไปชมครับ

Comment

อยาก เล่น pes 09 มั่งอ่ะ ไม่เคยได้เล่นเลย เคยแต่ 08

Comment

fifa ภาพสวยและสมจริงมากกว่าก็จริง แต่ความสามารถของตัวละคร มัน ไม่เหมือนจริงเหมือน PES เล่นยัไงก็มันกว่า

Comment

ใช่ครับ fifa มันกวนโอ้ยครับ เอา เอนจิ้นตัวใหม่ไปลงเครื่องคอนโซล แต่PC เจือกเอาตัวเก่ามาลง เมิงบ้าป่าวสาสสสสสสสสสส!!

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post
                      แต่ที่แน่ๆ FIFA09 ของ PC ห่วยกว่า 360, PS3 ชัวร์ๆ
                      ตามนี้ครับภาพซูมสวยนะ แต่มุมสูงไหงพิลึกๆไม่รู้ - -'' เวลาเล่นก็เล่นแต่มุมสูง

Comment

ภาพซูมอ่ะ สวย...
                        แต่มุมสูงนี้ เหมือนเล่นเกมส์กับการดออนบอร์ดเลยครับ 555
                        และก้ ดูๆแล้วภาคก่อนๆ น่าจะสวยกว่าอีก สีมันสดเกินไปด้วยภาคนี้...

สรุป ส่วนมาก...ใครจะเล่น ภาพแบบซูมกัน - -* มันเล่นยาก

Comment

ภาพสวยอยู่ครับ รวมๆ แต่ จะมองแค่ภาพไม่ได้ครับ อดเทียบไม่ได้ pes เวลาเล่นแล้วสนุกกว่าครับ ไม่รู้ทำใม

Comment

ก็ดูหน้าเจ้าของกระทู้สิคับ

Comment

fifa +1 ปล กินสเปค เเต่ระบบใหม่ของ fifa 09 ที่ใช้เม้าเล่นท่า อลังการมากๆอะ เอ่อ

Comment

เล่น FM สมจริงที่ซุ๊ดดด....

Comment

Working...
                                X