Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำ PSU ให้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำ PSU ให้ด้วยครับ

CPU E5200 อาจจะเปลี่ยนเป็น E8400

VGA Sapphire 4670 512 MB DDR4 อาจจะซื้อเพิ่มอีกตัวต่อ CF

HD WD 500G สีเขียว ตัวเดียว แค่นี้แหละ.....

รบกวนช่วนแนะนำ Power Supply ให้หน่อยครับ

ขอคุณภาพพอใช้ได้ ขอสวยๆๆก็ดี ราคาไม่แพงเกิน

ถ้าทราบขนาด ขอด้วยนะครับ (แบบว่าอยากได้เล็กๆ ก็ดี)

ถ้าได้รบกวนขอราคา+ รูปด้วย ขอบคุณมากๆเลยครับ.....
    Last edited by modtongz; 19 Apr 2009, 10:35:21.

TT 470

Comment

icute titanuim pro 850W
      tagan BZ 700W
      งบเท่าไรไม่รู้เลยท่าน

Comment

ลืมบอกไป

งบ ขอไม่เกิน 3500

ถูกๆๆๆ ยิ่งดี

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ....
        Last edited by modtongz; 19 Apr 2009, 11:01:06.

Comment

TT 470 ก็ใช้ไม่หมดแล้วครับ 1950 บาท

Comment

*0* น่าสน..ราคาเร้าใจ

หาซื้อได้ที่ไหนหรอ....

ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

ร้าน TK ครับ

HD3870CF
              HDD X2
              X3 720BE

Comment

Originally posted by fishow View Post
                icute titanuim pro 850W
                tagan BZ 700W
                งบเท่าไรไม่รู้เลยท่าน

4670 CF นะท่าน

ไม่ใช่ 4870 CF

เล่นซะ 700W เลยโห

TT470 ยังใช้ไม่หมดเลยย

Comment

ขอบคุณท่านอีกครั้งนะครับ....

แล้ว TT470
                  1.มันมีไฟแว๊บๆป่าวอ่ะ..
                  2.สายถักป่าว

แล้วมีตัวอื่นอีกหรือป่าวครับ..

---------------------
                  TT470 วิ่งนำมาแต่ไกล ไร้คู่แข่งจริงๆ ....Y_Y
                  Last edited by modtongz; 19 Apr 2009, 17:08:10.

Comment

ของที่บอก ก็จัดไปแรงๆแหละ ถ้าเอาสวยก็เล่น icute ti pro 750W สวยถูกใจท่านแน่นอน เรื่องขยับขยาย สามารถทำได้สบาย

Comment

หรือจะเอาตามลายเซ็ฯเราก็ได้ค่ะ TG500-U37 500Watt 1,870-

ดูศักยภาพค่ะ http://overclockzone.com/biwblack/ye...watt/index.htm
                      นี่รูปค่ะ

Comment

Originally posted by fishow View Post
                        ของที่บอก ก็จัดไปแรงๆแหละ ถ้าเอาสวยก็เล่น icute ti pro 750W สวยถูกใจท่านแน่นอน เรื่องขยับขยาย สามารถทำได้สบาย
                        เผื่อ อนาคต ไว้ซะเยอะเลย แฮะ

อนาคต4870X2 แน่ๆ

Comment

TT 470 อีกเสียงครับ ^^

Comment

งบถึงก็เอาดีๆไว้ก่อนครับ เดี๋ยวจะขยับอีกทีจะลำบากไงท่าน ดีไม่เชียร์ Enermax Liberty 620W รับรองแหล่ม แต่ราคา กระจ๊าก

Comment

งบถึงก็เอาดีๆไว้ก่อนครับ เดี๋ยวจะขยับอีกทีจะลำบากไงท่าน ดีไม่เชียร์ Enermax Liberty 620W รับรองแหล่ม แต่ราคา กระจ๊าก

แต่ละตัวที่ท่าน แนะนำ มาเนี่ย ราคา ช่าง .......--*จริงๆเลย อิอิ

ระวัง นะไปบอกเค้าให้ซื้อ 700W เดี๋ยวงบบาน ไปสอย 4890มาละ เป็นเรื่องเลย

Comment

Working...
                              X