Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ driver ATI Radeon 9600 se หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ driver ATI Radeon 9600 se หน่อยครับ

เคยโหลดมาลงแล้วภาพแตก สีเป็น 4 bit เลยครับ

เลยลบออกไปแล้ว

ท่านใดมีตัวไดรเวอร์ที่ใช้ได้ รบกวนส่ง ทีครับ st_virgo@hotmail.com ขอบคุณมากครับ

ใช้ windows อะไรครับ xp แผ่นที่ตัดต่อพันธุกรรมเคย download มาแล้วเป็นแบบนี้เลยต้องลองลงใหม่ boot เครื่อง แล้วภาพมันแตก uninstall จาก add remove programs ออก boot เครื่องใหม่แล้วลองลงใหม่ อาจจะหาย

Comment

ขอบคุณครับ

แล้วทำยังไงถึงลงไดรเวอร์ได้ครับ

Comment

แสดง ว่าโหลดผิด ชัว

Comment

มีแผ่นไดร์เวอร์อ่ะแต่จะส่งยังงัย

Comment

Working...
          X