Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 6000+ ยังมีขายไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 6000+ ยังมีขายไหม

ขอถามเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ ว่า X2 6000+ ที่พันธ์ทิพย์ ยังมีขายอยู่ไหมครับ ผมกะว่าจะอัพจากเจ้า

Athlon 3000+ (เมนบอร์ดเป็นซ็อกเก็ต AM2) ซะหน่อย หรือ มีรุ่นที่จะแนะนำที่คิดว่าเหมาะสมกว่าตัว

นี้ ก็แนะนำด้วยครับผม

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ช่ายๆ คับๆ ผมก็อยากรู้คับ

ผมจะอัพ จาก 3800+ เหมือนกาน

ใครพอจะรู้ร้านไหน ชั้นไหน บอกทีนะคับ

Comment

มีครับ มีแน่นอน รู้สึกจะหลายร้านเลยนะ 6400+ ยังเห็นเลย

เมื่อวานนี้เอง เพิ่งไปเดินมา

Comment

ลองเดินดูเองเลยท่าน เยอะแยะ ของมากมาย

Comment

เห็นๆ เค้าบอกว่า ไม่ผลิตเเล้วนี่ครับรุ่น 6000+ อ่า เพราะ 7750 มันมาเเทน เรยไม่ผลิตเเล้ว รู้สึกรุ่น x2 จะสุดอยุ่

ที่ 5000+ นะครับ

( ไม่แน่ใจนะครับ เเต่ถามหลายร้านเเล้วเค้าบอกไม่มีเเล้ว 6000+ )

Comment

ยังมีอยู่คับ ลองๆหาดูคับ

Comment

สูงสุดที่ขายกันทั่วไปน่าจะ 5600+ นะครับ ราคาประมาณ 2,500
              ถ้า 6000+ ก็ยังพอมีอยู่ ต้องเดินหาดู

Comment

พอจะ ระบุ ร้านได้ไหม คับ

ร้านไหน ชั้น ไหน ที่คิดว่า ยังมี น่ะคับผม

Comment

เลิกผลิตแล้วครับ แต่ว่ายังพอจะมีขายอยู่ เท่าที่ผมจำได้น่าจะชั้น 3 หรือ 4 ไม่แน่ใจช่วงด้านหลังอะครับ

เห็น 6400+ ราคาอยู่ที่ 3800 ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยนะครับ

Comment

ชั้น4คับ

Comment

เดินจนขาขวิดแน่นอนครับ กว่าจะเจอ

Comment

ผมเพิ่งไปเดินหามาเมื่อวันเสาร์ทุกร้านไม่มีแล้วครับ6000+นะแต่ไปสะดุดเจออยู่ร้านหนึ่งที่ชั้น3 6000+ ราคา2990แต่เป็น ตัว DOนะครับเพราะว่าตอนเดินมีคนกำลังซื้อไปเลย1ตัวเหลืออีกตัวแต่ผมไม่ได้เอามาผมเลยต้องเอา7750มาแทน2650เองของเขาดีจริงตอนแรกใช้5600+พอได้7750มารู้สึกถึงความแตกต่างเวลาเล่นเกมที่เล่นอยู่ประจำ

Comment

ยังมีอยู่ครับ..

Comment

ดันไปครับ

Comment

ผมเดินมาเมื่อวานอะ สงสัยตาฝาดหรือป่าว 6400+ ราคา 3800 ผมก็งงๆมึนๆเลิกลักๆ (เหมือนมาปล้นแหะ)

Comment

Working...
                              X