Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีแพช GTA4 ตัวล่าสุดคือเวอร์ชั่นอะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีแพช GTA4 ตัวล่าสุดคือเวอร์ชั่นอะไรหรอครับ

อยากรู้อ่าครับว่าง ไม่มีไรทำอยากกลับมาเล่นใหม่ดูอีกอย่างคือคล่องใจเรื่องภาพด้วยว่าทำไมปรับเท็กเจอร์ High แล้วมันเรนเดอร์ไม่ทันทำ ระดับมันมีผลด้วยหรอครับว่าปรับสูงเรนเดอร์ช้า ปรับต่ำเรนเดอร์เร็ว งงครับ

อยากทราบอีกอย่างนึงคือนอกจากแพชแก้ไขเฟรมเรตเวอร์ชั่น 1.0.3.0 แล้วตอนนี้มีตัวใหม่ที่แก้ไขให้ลื่นกว่าเดิมไหมครับจะลองลงปรับภาพสูงๆเล่นดู ถ้ามีช่วยอธิบายคุณสมบัติหน่อยนะครับ

แล้วก็ถ้าเป็นไปได้ขอแพช+ยาแก้ไอ หลังไมค์ด้วยยิ่งดีเลยนะครับอิอิ ช่วยตอบทีเน้อ ไม่มีเกมเล่นจริงๆ - -* พี่ชายก็บวชเลยไม่มีอะไรทำ Assasin' Creed ก็ขี้เกียจเล่นมันคุยกันนาน -0-

ลองในกะทู้ของมันสิ มีตึม

Comment

ยังไม่ออก ขี่รถเล่นจีบสาว

Comment

Working...
      X