Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li V2000+ Modify Version 1.0 Baba'

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

PSU พี่แกน่ากลัวจิงๆคับ

ผมว่า 850w หนักแล้ว ไม่รู้ว่า 1200w หนักขนาดไหน ไม่เคยจับ อิอิ

Comment

Originally posted by meo95 View Post
      กำ เพิ่งเห็นกระทู้นี้ครับ สวยงามจริง
      สาย SATA แบบเดียวกับที่สั่งจองตอนนี้หรือเปล่าครับ
      ครับผมไม่ได้เข้ามาดูนานแล้วเช่นกัน สายแบบเดียวกันเลยครับ
      Originally posted by fordsupra View Post
      PSU พี่แกน่ากลัวจิงๆคับ

ผมว่า 850w หนักแล้ว ไม่รู้ว่า 1200w หนักขนาดไหน ไม่เคยจับ อิอิ
      ในฐานะที่เคยอยู่ร้านขายเครื่องเขียนมาก่อนแล้วยกสมุดที่ละห่อใหญ่ยังเฉยๆ มาเจอเคสตัวนี้เมื่อใส่ทุกอย่างครบหนักมากครับ เอวเคร็ดไปเลยละแล้วยกลำบากด้วยครับ แต่ถ้าฉพาะตัวเคสผมว่าเบาครับ

Comment

สวยอะ

Comment

ลากได้ไกลแน่ๆแบบนี้ มีล้อด้วย แจ่มครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            ลากได้ไกลแน่ๆแบบนี้ มีล้อด้วย แจ่มครับ

Comment

Originally posted by diamondback View Post
              ในฐานะที่เคยอยู่ร้านขายเครื่องเขียนมาก่อนแล้วยกสมุดที่ละห่อใหญ่ยังเฉยๆ มาเจอเคสตัวนี้เมื่อใส่ทุกอย่างครบหนักมากครับ เอวเคร็ดไปเลยละแล้วยกลำบากด้วยครับ แต่ถ้าฉพาะตัวเคสผมว่าเบาครับ
              ของผมก็ใช่ย่อยคับ CM690 เคสอย่างเดียวก็ 10 โลแล้ว

ใครที่ชื่นชอบ+อยากจะมีในครอบครอง คิดดีๆแล้วกันคับ

ตัวผมเองก็ยังมีแรงพอสู้ได้ อิอิ

Comment

กริ๊ดดดดดดดดดดด แม็กซี่

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                  ของผมก็ใช่ย่อยคับ CM690 เคสอย่างเดียวก็ 10 โลแล้ว

ใครที่ชื่นชอบ+อยากจะมีในครอบครอง คิดดีๆแล้วกันคับ

ตัวผมเองก็ยังมีแรงพอสู้ได้ อิอิ
                  วัยรุ่นครับน้อง ออกกำลังกายไว้เยอะ
                  Originally posted by AeGis View Post
                  กริ๊ดดดดดดดดดดด แม็กซี่

Comment

เพิ่งตามลายเซ็นมาดู เคสเทพๆนี่มันทำงงหมดเลย กลับหัวกลับหางเป็น 69 เลยนะท่าน

Comment

นี่แหละที่อยากได้ ยังมีขายอยู่ไหมครับรุ่นนี้

Comment

ดูไงก็สวยวุ๊ย

Comment

Originally posted by angbua001 View Post
                          นี่แหละที่อยากได้ ยังมีขายอยู่ไหมครับรุ่นนี้
                          ไม่มีขายแล้วครับไม่รู้คิดไงถึงไม่ผลิตแล้ว แล้วไอ้รุ่นหลังๆตัวเล็กกว่าของผมราคาก็ 6900 เหมือนกันแถมเริ่มมีพลาสติกเข้ามาเป็นตัวบอร์ดี้ ซึ่งผมมองว่าไม่สวยและมันไม่ใช่เคสอะลูโดยแท้จริง

Originally posted by meo95 View Post
                          ดูไงก็สวยวุ๊ย
                          สู้ของลุงไม่ได้หรอกนะงามกว่าเยอะ

Comment

สายถักสีเดียวกันเลยท่าน ... เหอๆ

Comment

ชิชะ มุมกล้องเดียวกันเลย ฮาฮา

Comment

ช่ายๆมีเอียงนิดๆเหมือนกันซะด้วย ไงครับน้องเก่งสบายดีใกล้จบรึยัง

Comment

Working...
                                X