Announcement

Collapse
No announcement yet.

Warcraft Error

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Warcraft Error

คือว่าเวลาเล่นๆ ไปอยู่ ดีดี มันก็ เด้ง ออกจากเกมแล้วก็มีหน้าต่าง Error ขึ้นมาอะคับ

ไม่ทราบว่ามีทางแก้ไหมอะคับ เพราะเหงคนเค้าบอกกันว่าแก้ไม่ได้อะคับ
    มันขึ้นมาหลายรอบมากๆอะคับ เซ็ง -*-

บางทีมันก็เกี่ยวกับการ clock ด้วยนะครับ เหมือนเกมส์มันค่อนข้างบอบบางต่อการ clock มากเลย

ผมเคยเจอกะตัว เล่นเกมส์อื่นไม่เป็น แต่พอเล่น DOTA เด้งออกมาตลอด ลองลด speed ในการ clock ดูครับ

แล้วหาจุดที่เสถียรที่สุดดูครับ

Comment

Originally posted by auiaui View Post
      คือว่าเวลาเล่นๆ ไปอยู่ ดีดี มันก็ เด้ง ออกจากเกมแล้วก็มีหน้าต่าง Error ขึ้นมาอะคับ

ไม่ทราบว่ามีทางแก้ไหมอะคับ เพราะเหงคนเค้าบอกกันว่าแก้ไม่ได้อะคับ
      มันขึ้นมาหลายรอบมากๆอะคับ เซ็ง -*-
      ผมว่าเป็นทุกคนนะ เพราะผมเล่นกะเพื่อนพอเป็นแบบนี้เค้าก้อเด้งกันหมดอ่ะ

Comment

เป็นเหมือนกันคับ

Comment

Working...
        X