Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows นี้ถ้าใช้64Bit จะเห็นแรม8Gbไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows นี้ถ้าใช้64Bit จะเห็นแรม8Gbไหมครับ

Windows นี้ถ้าใช้64Bit จะเห็นแรม8Gbไหมครับ
    หรือต้องลง Vista / Windows7
    อันไหนดีครับที่จะเห็นแรมแบบเต็มๆ
    รบกวนทีนะครับ

เห็นครับ

Comment

เห็นเต็มๆครับใช้ได้เต็มด้วย

Comment

ลายเซ็นใหญ่มากเลยครับ

Comment

64 BiT บางตัว มันก็ไม่เห้น 8GB
          64-bit versions of Windows Vista Home Basic: 8GB ถึงเห็น 8GB
          ลองเข้า ไปดูที่นี่ดูครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=422380

Comment

ลายเซ็นโครตใหญ่เลยครับ ลดๆลงหน่อยก็ดี

Comment

64บิต เห็นแน่นอน

Comment

แล้วถ้า window7 32bit นี่ เห็นกี่กิ๊กครับ

Comment

ใช่ram 8gb ทำไม่ขอองผมมันเห็น 7.50 เองครับแล้ว แต่ไม่รู้มันแช่ไปการ์จอป่าว ของผมมันGTX 460 มันเอาแรมไปใช่ได้ด้วยหรอครับ งงง เลย

Comment

งงเลย

Comment

ผมเห็นถึงนะ 8GB wins7 64 sp1

Comment

Working...
                      X